Ukweli kuhusu tukio la walimu waliompiga mwanafunzi Mbeya

Ukweli kuhusu tukio la walimu waliompiga mwanafunzi Mbeya

Ha ha ha ha!
Dogo kahojiwa kwa mahojiano yaliyoboreshwa wapi The Bold@Geranimo EKIA
 
Mfanyakazi wa nmb anaishi nyumba haina umeme?
 
Unaniuliza mimi? Kamwulize Ndalichako, mimi ninachojua ni kwamba Msigwa na mataahira wenzake hana chuo tena!!
Kwa uelewa huo !!!!! Nikuache maana najishushia staha bure.
 
Mtoa mada usitumie mihemko. Hakuna sababu yeyote ile ya ku-justify shambulio la mwili period. Jipange. Hoja iliopo mezani ni shambulio la mwili.....kwa walimu wa kweli na waliofunzwa wakafunzika wanajua fika hakuna somo wala mafunzo waliopitia juu ya kushambulia mwanafunzi au jaribio la kutaka kuua hakuna hiyo ...labda walimu wa mwendokasi[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kwani nani ameridhia unyama huo??? Lakin pamoja na hilo kusikiliza kisa pia nayo ni busara na wala haita kutoa kwenye kuamini kile unacho aminu kuhusu kipigo hicho.
 
Hii nchi wanaume tumebaki wachache sana yaani vibao vile kwa mwanafunzi watoto wa kiume wanapiga kelele[emoji15] [emoji15]
 
Wafa maji wanaeneza uzushi kwamba kutokana na ununda dogo alifikia hadi kuvunja TV home kumbe hata nyumba wanayokaa yenyewe haina umeme...!! Au siku hizi kuna TV zinazotumia mafuta ya taa!!!
Afisa wa Bank anakaa nyumba ambayo haina umeme...tafakali vizur
 
Mkuu kupigwa kwenyewe tulipigwa lakini siyo kwa magumi na kukandamizwa chini kama jirani yangu Abdallah anachinja mbuzi aisee!!! Ulimwona mwalimu tarajali Msigwa alivyokuwa analibana lile bega la kijana ili kichwa kiwe wazi? Mimi nakumbuka nilikamatwa nimetoroka school baraza nikaenda mjini, wakati narudi nikakutana na second master nilipigwa mpaka nikapoteza hesabu ya viboko, maana mwanzo nilikuwa na ujasiri wa kuhesabu kimoyomoyo eti 1,2,3,4,5,.........50, 51, baada ya kisago kuzidi mpaka hesabu ikapotea kichwani. Sasa Msigwa anapiga ngumi kuchwani??? Hebu tuache utetezi mfu jamani!!
najua unataka kuonyesha kua wale walimu wamekosea,umshinda kwa hilo lkn kubali kua adhabu alioipata huyo dogo hata km walimu walikua watano c kubwa. na unaelewa wanafunzi wabishi ndio siku zote hupigwa hivohivo sehemu zote tz,totauti ni wingi wa walimu tu. kwani wkt wa kuadhibiwa alikua peke ake?!! mbona wanafunzi wenzie waliokua na adhbu km yake hawajafanyiwa vile?!! usitetee walimu lkn usitetee watoto watukutu km huyo. adhabu alioipata ni ndogo na tuache zogo na kupretand.

vibao havifiki hata 6 na wala hakuna ngumi angalia tena video.
 
wanaume wa dar wengi sana hum,ndio maana kina scorpion wanaoongezeka. na wanaendelea hadi kuwatetea kina scorpion et kwa kujifanya wanauchungu,wanaangalia tu mtu anatolewa macho mbele yao. waalimu mimi mwanangu akileta fyoko piga,akizingua hata ishirini pigeni ntamuuguza,cha msingi apate elimu.
 
Bw. Mathias Canal mwenye celuler number 0756 413465 umenena jambo ambalo imenitatiza tangu mwanzo. Itapendeza kama utaweka chanzo cha huo utafiti wako. Je uliwahoji wanafunzi mashuhuda wa hapo Mbeya? ama hao Waalimu wahanga.
 
Afisa wa Bank anakaa nyumba ambayo haina umeme...tafakali vizur
Kama unajua kusoma vizuri, amesema kwenye hiyo nyumba ujenzi bado unaendelea... sasa kinachokushangaza nini nyumba kutokuwa na umeme wakati ujenzi unaendelea?!
 
Naona mnajitekenya wenyewe na kucheka wenyewe mnadhani bado tupo karne ya 20!! Long time ilikuwa ukimzingua mjeda mmoja, wanakuja kundi zima wanafunga mtaa wanaanza kutembeza mikono na hamna kesi!! Siku hizi huwezi kukuta wanafanya use'nge kama huo cuz' wanajua Tz ya Nyerere na Mwinyi sio Tz ya sasa! Sasa endeleeni kuishi karne ya 20 na ndio maana mkikutana na wazee waliopinda wanawapa mikono tu ili muendelee kulia lia kwamba mnaonewa na kudharauliwa!
 
mkuu mfano wako ni sawa lakn ilichukua muda kuadhibiwa huyo jamaa japo ushahidi ulikuwa wazi. hili la mwanafunzi adhabu ilitolewa kwa mihemko. ilitakiwa iundwe tume kuchunguza. mm nilivyoona ile video nilijua kuna kisababishi si bure. lets be fair, ile hukumu kwa walimu sio sahihi, labda kwa hizi picha zilizoletwa badae kuwa ni mwanaM4C ndio zitagongelea msumari kwn jeneza la hukumu hiyo
Jamaa kamkamata mgoni wake akamla kiboga. Baada ya hapo akasambaza picha kalamba jela maisha. Tafakari naujuwe nikweli umekosea ila hupaswi kuvunja sheria.
 
mkuu mfano wako ni sawa lakn ilichukua muda kuadhibiwa huyo jamaa japo ushahidi ulikuwa wazi. hili la mwanafunzi adhabu ilitolewa kwa mihemko. ilitakiwa iundwe tume kuchunguza. mm nilivyoona ile video nilijua kuna kisababishi si bure. lets be fair, ile hukumu kwa walimu sio sahihi, labda kwa hizi picha zilizoletwa badae kuwa ni mwanaM4C ndio zitagongelea msumari kwn jeneza la hukumu hiyo
Kwenye sheria ya mwenendo wa makosa ya jinai, pamoja na mengine; yapo ya aina mbiili ambayo moja wapo linaweza kuingia tukio la wale jamaa dhidi ya mwanafunzi! Aina ya kwanza, ni shambulio la kawaida na aina ya pili ni shambulio linalosababisha madhara ya mwili. Kwa maoni yako, shambulio lile linaingia wapi kati ya hayo mawili?!
 
watu mnavyowatetea hao waliompiga what if angekufa uyo mwanafunzi?? maana sikuiz tunatembea tumeoza
 
watu mnavyowatetea hao waliompiga what if angekufa uyo mwanafunzi?? maana sikuiz tunatembea tumeoza
Kufa ni kitu kingine!hapa hatuongelei "Kama"hapa tunaongelea tukio la kuopigwa mwanafunzi na mwalimu wake!
 
Back
Top Bottom