Ukweli Kuhusu Sept 11. Haya mengine ni Uzushi mtupu

Ukweli Kuhusu Sept 11. Haya mengine ni Uzushi mtupu

Someni kitabu kinachoitwa Vita dhidi ya ugaidi, kilichoandikwa na mtanzania Yericko Nyerere,

Yote yameandikwa humo
 
Sasa kama ni wenyewe walijishambulia......kwa nini walifanya hivyo.....?.....na Osama aliingiaje hapo.....?......
Hebu tupeni link ya hivyo vitabu.......maana hiyo issue iliniharibiaga sana mingo zangu.........
 
Mnajisumbua bure sidhani kama mtapata ukweli maana issue za CIA na FBI ni siri nzito sana labda kama zilikuwa miongoni mwa taarifa zilizovujishwa na weakleaks
 
Mkitaka kujua ukweli someni taarifa zinazosema US ilipigwa na magaidi alafu someni taarifa zinazosema US ilijipiga yenyewe alafu linganisha hizo taarifa.
NB: soma vyanzo mbalimbali vya habari vilivyo na mitazamo tofauti
 
niliona mahujiano ya Bin Laden pia niliona hotuba ya Bin Laden kuhusu sept11,alisema waliohusika ni vijana 11 ambao ni wamarekani,na Osama aliwapongeza vijana hao na alipoulizwa kuwa alihusika akajibu kuwa alichofanya yy ni kuinspire na kueleza unyama wa marekani juu ya Iraq na kinachofanywa kule ukanda wa gaza.Akahamasisha vijana kuwa marekani ni adui na ppte au vyovyote na muda wwte mtu akipata fursa ya kumripua na afanye hivyo..akasema vijana hao walihamasika na maneno hayo na wakaelewa anachozungumza ndipo vijana hao wakaamua kuripua majengo hayo kutokana na fursa waliyopata lkn Osama hakuhusika moja kwa moja..pia wamarekani na baadhi ya wazungu wengi walisilim baada ya tukio hili na cjui kwann!!
 
Wa kwanza kuwaonya USA kuhusu ujio wa shambulizi ni Urusi. Baada ya mashambulizi katika balozi za Dar na Nairobi na ile meli, Putin alimpigia simu Bush na kumtahadharisha kuhusu tukio kubwa zaidi
 
Mossad lilikuwa shirika la kwanza la kijasusi kubaini njama za Osama kuishambulia Marekani, kwa kawaida CIA na Mossad huwa wanabadilishana taarifa za kijasusi, kwa hiyo Mossad waliitaarifu CIA juu ya njama za kupigwa US, CIA chini ya Director wake George Tenet akamtaarifu rais Bush kuhusu US kushambuliwa kigaidi

Bush akapuuza taarifa ile akidai hakuna wa kupiga ardhi ya US, ila akaweka tahadhari kubwa, kabla ya Sept 11 waisrael wote waliokuwa na ofisi ktk majengo ya WTC walihama wote kufuatia agizo la serikali yao, siku ya tukio Sept 11 rais Bush alikuwa Florida ktk shule ya watoto akiwasomea kitabu ndipo alipopewa taarifa za WTC kupigwa aliendelea kusoma ili amalizie, lakini ghafla tena akaambiwa jengo la pili limepigwa na pentagon pia, alitupa kitabu akachukuliwa hadi Lousiana ktk kambi ya jeshi ya chini ya ardhi, masaa 3 baadae aliibuka akiwa na hasira na kulihutubia taifa ambapo alisema dunia ichague ama kuwa na US au magaidi,

Upotoshwaji unaofanywa eti US ilijipiga yenyewe ni uongo mkubwa wa photoshop.
Source pleaseee!?
 
Mossad lilikuwa shirika la kwanza la kijasusi kubaini njama za Osama kuishambulia Marekani, kwa kawaida CIA na Mossad huwa wanabadilishana taarifa za kijasusi, kwa hiyo Mossad waliitaarifu CIA juu ya njama za kupigwa US, CIA chini ya Director wake George Tenet akamtaarifu rais Bush kuhusu US kushambuliwa kigaidi

Bush akapuuza taarifa ile akidai hakuna wa kupiga ardhi ya US, ila akaweka tahadhari kubwa, kabla ya Sept 11 waisrael wote waliokuwa na ofisi ktk majengo ya WTC walihama wote kufuatia agizo la serikali yao, siku ya tukio Sept 11 rais Bush alikuwa Florida ktk shule ya watoto akiwasomea kitabu ndipo alipopewa taarifa za WTC kupigwa aliendelea kusoma ili amalizie, lakini ghafla tena akaambiwa jengo la pili limepigwa na pentagon pia, alitupa kitabu akachukuliwa hadi Lousiana ktk kambi ya jeshi ya chini ya ardhi, masaa 3 baadae aliibuka akiwa na hasira na kulihutubia taifa ambapo alisema dunia ichague ama kuwa na US au magaidi,

Upotoshwaji unaofanywa eti US ilijipiga yenyewe ni uongo mkubwa wa photoshop.
Source pleaseee
 
Mossad lilikuwa shirika la kwanza la kijasusi kubaini njama za Osama kuishambulia Marekani, kwa kawaida CIA na Mossad huwa wanabadilishana taarifa za kijasusi, kwa hiyo Mossad waliitaarifu CIA juu ya njama za kupigwa US, CIA chini ya Director wake George Tenet akamtaarifu rais Bush kuhusu US kushambuliwa kigaidi

Bush akapuuza taarifa ile akidai hakuna wa kupiga ardhi ya US, ila akaweka tahadhari kubwa, kabla ya Sept 11 waisrael wote waliokuwa na ofisi ktk majengo ya WTC walihama wote kufuatia agizo la serikali yao, siku ya tukio Sept 11 rais Bush alikuwa Florida ktk shule ya watoto akiwasomea kitabu ndipo alipopewa taarifa za WTC kupigwa aliendelea kusoma ili amalizie, lakini ghafla tena akaambiwa jengo la pili limepigwa na pentagon pia, alitupa kitabu akachukuliwa hadi Lousiana ktk kambi ya jeshi ya chini ya ardhi, masaa 3 baadae aliibuka akiwa na hasira na kulihutubia taifa ambapo alisema dunia ichague ama kuwa na US au magaidi,

Upotoshwaji unaofanywa eti US ilijipiga yenyewe ni uongo mkubwa wa photoshop.

Hii stori yako imenikumbusha kitu kimoja huwa siwezi kukishau. Wakati tunasoma undegraduate, nadhani ilikuwa mwaka 1996 au 97, alikuja mwanamziki mmoja naitwa MC Bougarou, pale Nkrumah Hall.Alikuwa mwanamziki maarufu sana enzi hizo. Akiwa kwenye maringo ya kucheza mziki chini ya jukwaa la pale Nkrumah Hall, akaamua kupandisha juu jukwaani huku akicheza mziki kwa kutelezesha miguu chini. Ngazi hizo hakuzimaliza kabla ya kuteleza KIUHALISIA na hatimaye kuanguka chini. Alichofanya MC Bougarou baada ya kuanguka, ni kuunganisha na staili za mziki ili aonekane kuwa hakuanguka bali ilikuwa ni staili yake ya kucheza mziki.
 
Mossad lilikuwa shirika la kwanza la kijasusi kubaini njama za Osama kuishambulia Marekani, kwa kawaida CIA na Mossad huwa wanabadilishana taarifa za kijasusi, kwa hiyo Mossad waliitaarifu CIA juu ya njama za kupigwa US, CIA chini ya Director wake George Tenet akamtaarifu rais Bush kuhusu US kushambuliwa kigaidi

Bush akapuuza taarifa ile akidai hakuna wa kupiga ardhi ya US, ila akaweka tahadhari kubwa, kabla ya Sept 11 waisrael wote waliokuwa na ofisi ktk majengo ya WTC walihama wote kufuatia agizo la serikali yao, siku ya tukio Sept 11 rais Bush alikuwa Florida ktk shule ya watoto akiwasomea kitabu ndipo alipopewa taarifa za WTC kupigwa aliendelea kusoma ili amalizie, lakini ghafla tena akaambiwa jengo la pili limepigwa na pentagon pia, alitupa kitabu akachukuliwa hadi Lousiana ktk kambi ya jeshi ya chini ya ardhi, masaa 3 baadae aliibuka akiwa na hasira na kulihutubia taifa ambapo alisema dunia ichague ama kuwa na US au magaidi,

Upotoshwaji unaofanywa eti US ilijipiga yenyewe ni uongo mkubwa wa photoshop.

Bro unachokijua ni kitu kidogo sana na kwa mbali zaid nahisi haujui kitu kuna uzi upo humu wa habib a hanga unaitwa behind the curtain kauchek jukwaa la intelligence huko una uchambuzi mkuu sana kuhusu hili na kwa taarifa yako tu wayahudi zaid ya 300 walifariki siku hyo ya pentagon
 
Hii stori yako imenikumbusha kitu kimoja huwa siwezi kukishau. Wakati tunasoma undegraduate, nadhani ilikuwa mwaka 1996 au 97, alikuja mwanamziki mmoja naitwa MC Bougarou, pale Nkrumah Hall.Alikuwa mwanamziki maarufu sana enzi hizo. Akiwa kwenye maringo ya kucheza mziki chini ya jukwaa la pale Nkrumah Hall, akaamua kupandisha juu jukwaani huku akicheza mziki kwa kutelezesha miguu chini. Ngazi hizo hakuzimaliza kabla ya kuteleza KIUHALISIA na hatimaye kuanguka chini. Alichofanya MC Bougarou baada ya kuanguka, ni kuunganisha na staili za mziki ili aonekane kuwa hakuanguka bali ilikuwa ni staili yake ya kucheza mziki.
Duuh [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
waisrael wenyewe ndio wamelishusha hilo jengo baada kupewa chao! sisi sio wasomaji lakini ni wafuatiliaji wa hao hao wamarekani wanakubali kwamba kuna wakati inabidi wajitoe ufahamu ili mengine yaende, anayeweza mpiga mmarekani ktk ardhi yake ni mmarekani mwenyewe. ipo documentary niliona ktk channel moja wanazungumzia jinsi lile jengo lilivyoshushwa kimkakati
 
Back
Top Bottom