Ukweli kuhusu Mabilioni ya NIDA: Kulinganisha NEC na NIDA Kimantiki

Ukweli kuhusu Mabilioni ya NIDA: Kulinganisha NEC na NIDA Kimantiki

Prince....siko hapa kutetea ufisadi.... ila jiridhishe kabla hujahukumu..... kama unakumbuka, yule
zombi/ msukule kuna watu waliweka picha ya dada mmoja wa chuo kikuu na kusema ndo yeye kabla hajawa vile, sijui kama unajua yule dada wa
chuo kikuu aliumia kiasi gani kwa ufedhuli ule.... pia kama unakumbuka baada ya masamaki wa tra na wenzake kukamatwa, kuna watu waliweka
picha ya pesa za drugs zilizo kamatwa kwenye ndoo huko Mexico na kuweka picha ya masamaki na pesa ile wakisema zimekutwa kwake.... watz tunapotoka na tumepotoka.... nna uhakika nikikwambia kaonyeshe hizo mali za watu wa
NIDA hutaweza.....
 
Hivi nyinyi Magufuli mnamchukulia poa eeh, hadi anafikia kutimua mtu kazi au kuwaweka wafanyakazi wake chini ya ulinzi kuna mengi keshafuatilia na keshaambiwa akurupuki tu.
 
Hivi nyinyi Magufuli mnamchukulia poa eeh, hadi anafikia kutimua mtu kazi au kuwaweka wafanyakazi wake chini ya ulinzi kuna mengi keshafuatilia na keshaambiwa akurupuki tu.
Mkuu sio kweli kwamba tunamchukulia Mh. Raisi poa.... je kama angekuwa anajua ukweli wote kwa nini aelekeze uchunguzi ufanyike? Maana yake anataka kujiridhisha ili asimwonee mtu.... nami nimepost nilicho kifanyia utafiti na kuunganisha habari za magazeti, mitandao nk.... njoo na data mkuu
 
Naona na magazeti yanakopi na kupasti vitu vya JF, kuna uzi uliwekwa humu kuhusu hii kitu kama wiki hivi.
Ukichunguza kwa makini makala nyingi za kwenye magazeti mbali mbali kwa namna moja au nyingine vyanzo vyake ni jf......JF ni kisima cha maarifa....na burudani
Kuna wataalamu wa kila fani humu watakaokufanya ujutie kuikosa JF...
 
Uzuri wa Rais wetu akikurupuka huwa anajirudi fasta na kimya kimya. Hapa tunaongea Dr Feisal Issa alikuwa RAS Mwanza tayari yuko ofisini pale Tamisemi Dodoma anachapa kazi. John Wanga, mkurugenzi wa manispaa ya Ilemela Mwanza aliyesimamishwa kwa mbwembwe naye amerudishwa kinyemela.

Tujiulize, kwa nini hawafanyi uchunguzi wa awali kujiridhisha ndio watimue wao wanatimua tu tena wanaita vyombo vya habari? Kwa nini Takukuru wasikamate na kutupa watu mahakamani moja kwa moja? Siasa mchezo mchafu
 
nashukuru mkuu... ni vema watanzania tukajenga tabia ya kuwa wakweli, kwetu wenyewe na kwa viongozi wetu.... kama vitambulisho vya NEC haviwezi tumika uchaguzi ujao, vina expire in 3 yrs na vya NIDA vita expire in 10 years, huwez walinganisha wote at per.... hapa ni sawa na kulinganisha chungwa na apple eti kwa sababu yote ni matunda....
Nimekubali mkuu.....hakika wewe ni mtu makini na unatumia vyema ubongo wako.....ni watu wachache wapo kama wewe na wenye uwezo mkubwa kama wako kwa namna wanavyolipokea jambo na kulifanyia kazi.....
 
nashukuru mkuu... ni vema watanzania tukajenga tabia ya kuwa wakweli, kwetu wenyewe na kwa viongozi wetu.... kama vitambulisho vya NEC haviwezi tumika uchaguzi ujao, vina expire in 3 yrs na vya NIDA vita expire in 10 years, huwez walinganisha wote at per.... hapa ni sawa na kulinganisha chungwa na apple eti kwa sababu yote ni matunda....
Mfano na kulinganisha visiwe sawa. Tatizo ni Mali walizokutwa nazo mkurugenzi na wafuasi wake wawili. Bado anatakiwa azitolee maelezo vinginevyo atataifishwa.
 
Mfano na kulinganisha visiwe sawa. Tatizo ni Mali walizokutwa nazo mkurugenzi na wafuasi wake wawili. Bado anatakiwa azitolee maelezo vinginevyo atataifishwa.
Mkuu kama wana mali zozote zisizo weza onyeshwa
zimepatikanaje, kwa kweli wafilisiwe ( kama ni kweli maana nna waswas sana jinsi watz wanavo penda hukumu)
 
Huu ni upotoshwaji mkubwa na uongo. Mleta mada Tanzania Njema Yaja, unadai kwamba kitambulisho cha NEC ni cha plastic na kwamba cha NIDA ni smart card.

Nikuulize kwanza je, wewe unacho kitambulisho cha taifa (NIDA)???
Hiki kitambulisho mimi ninacho na ni cha plastic, kama kilivyo cha mpiga kura.

Ukweli ndio huo na hivyo hoja zako hapo juu karibu zote kuanzia #1 - 7 kuwa batili. Gharama za material, sijui printer, technology, smart card reader, fingerprints, blah blah blah ni uongo.

Kama kweli NIDA wangetoa vitambulisho vya ubora huo tungeelewa kidogo. Lakini vitambulisho vyao havina tofauti na vya NEC, hivyo ni sahihi kabisa kwa Rais wetu ama mwananchi yeyote yule mzalendo kuhoji hizi takwimu za NIDA na kutaka uchunguzi kufanyika.
 
2. Kwa kuwa card za NIDA ni smart Card, hata printers zake ni specialized ili kuweza kuingiza data kwenye chip (watu wa IT watanielewa) wakati NEC ni printer za kawaida unazo weza print popote. Hivo ununuzi wa printa za NIDA utakuwa ghali.

Smart Card? Bandungu uko Bongo au Ulaya ?

Nadhani kuna haja ya kusaidiana kupeana elimu!
Sijaona mali hizi KADI ZA NIDA zikiwa na chip!. Mleta hoja labda unaweza kufanya ufafanuzi zaidi!

Hapa chini ni mifano ya kadi za NIDA sasa toa maelezo/dadavuzi wapi iliko chip au taarifa unazozungumzia zinaingiaje

Aina za Vitambulisho vinavyotolewa na NIDA




A smart card is a device that includes an embedded integrated circuit chip (ICC) that can be either a secure microcontroller or equivalent intelligence with internal memory or a memory chip alone.
 
Huu ni upotoshwaji mkubwa na uongo. Mleta mada Tanzania Njema Yaja, unadai kwamba kitambulisho cha NEC ni cha plastic na kwamba cha NIDA ni smart card.

Nikuulize kwanza je, wewe unacho kitambulisho cha taifa (NIDA)???
Hiki kitambulisho mimi ninacho na ni cha plastic, kama kilivyo cha mpiga kura.

Ukweli ndio huo na hivyo hoja zako hapo juu karibu zote kuanzia #1 - 7 kuwa batili. Gharama za material, sijui printer, technology, smart card reader, fingerprints, blah blah blah ni uongo.

Kama kweli NIDA wangetoa vitambulisho vya ubora huo tungeelewa kidogo. Lakini vitambulisho vyao havina tofauti na vya NEC, hivyo ni sahihi kabisa kwa Rais wetu ama mwananchi yeyote yule mzalendo kuhoji hizi takwimu za NIDA na kutaka uchunguzi kufanyika.
Jina lako tu ni shida..... wewe unapima teknolojia kwa macho? Chip ya NIDA iko ndani na haionekani kwa macho, inaitwa Contactless smart card. .... unaweza ku google ukitaka, acha kukurupuka mkuu fanya utafiti.... unadhani walio toa tuzo ni wajinga???
 
Smart Card? Bandungu uko Bongo au Ulaya ?

Nadhani kuna haja ya kusaidiana kupeana elimu!
Sijaona mali hizi KADI ZA NIDA zikiwa na chip!. Mleta hoja labda unaweza kufanya ufafanuzi zaidi!

Hapa chini ni mifano ya kadi za NIDA sasa toa maelezo/dadavuzi wapi iliko chip au taarifa unazozungumzia zinaingiaje

Aina za Vitambulisho vinavyotolewa na NIDA




A smart card is a device that includes an embedded integrated circuit chip (ICC) that can be either a secure microcontroller or equivalent intelligence with internal memory or a memory chip alone.
Mkuu niko Bongo ila nafikiria nje ya Box.... teknolojia ya NIDA ni Contactless smart card. ... unaweza ku google... haionekani kwa macho ila kwa card readers....


A contactless smart card is a contactless 13.56-MHz credential whose dimensions arecredit-card size. Its embedded integrated circuits can store and sometimes process data and communicate with a terminal viaradio waves. There are two broad categories of contactless smart cards. Memory cardscontain non-volatile memory storage components, and perhaps some specific security logic. Contactless smart cards do contain read-only RFID called CSN (Card Serial Number) or UID, and a re-writeable smart card microchip that can be transcribed via radio waves.
 
Kuna mtu ndani ya CCM aliomba badala ya kununua vifaa vya Uchaguzi,iongezewe uezo NIDA ili ifanye kazi ya vitambulisho vya uraia moja kwa moja kama wafanyavyo nchi nyingine.Na akasema kwa vile system inafanya kazi ya kutambu kama ni raia au la ni rahisi kuavoid kuwaandikisha wageni kama ukitumia NIDA lakini alipigwa madongo hakujua kama hata NEC ulikuwa mradi wa watu wenye pesa zao aka MAFISADI
 
Mkuu umetoa mchanganuo vizuri, sisi wengine tunasubiri uchunguzi umalizike tujue mbivu na mbichi, lakini tukae tukijua hakuna mchunguzi anayeweza kuwa na Guts za kum-prove Rais wrong, lazima jamaa watapatikana na hatia somewhere, haiwezekani wawe wasafi kwa 100% hata katika mchakato wa procument mahala ambapo tulio wengi ndipo tunapatia viada vya shule za watoto.[/QUOTE]
Brother kumbe na wewe ni jipu
 
Kuna mtu ndani ya CCM aliomba badala ya kununua vifaa vya Uchaguzi,iongezewe uezo NIDA ili ifanye kazi ya vitambulisho vya uraia moja kwa moja kama wafanyavyo nchi nyingine.Na akasema kwa vile system inafanya kazi ya kutambu kama ni raia au la ni rahisi kuavoid kuwaandikisha wageni kama ukitumia NIDA lakini alipigwa madongo hakujua kama hata NEC ulikuwa mradi wa watu wenye pesa zao aka MAFISADI
Mkuu NIDA wanaumizwa at the expense ya NEC, kama wamepewa 20% ya bajeti tangu 2011, watawezaje timiza mradi ? Na huwez kuta NIDA wamepiga picha pikipiki na madawati na kuyaingiza kwenye mfumo wao kama NEC...
 
Jina lako tu ni shida..... wewe unapima teknolojia kwa macho? Chip ya NIDA iko ndani na haionekani kwa macho, inaitwa Contactless smart card. .... unaweza ku google ukitaka, acha kukurupuka mkuu fanya utafiti.... unadhani walio toa tuzo ni wajinga???

Watoa Tuzo siyo sifa ,wanaweza kuwa sehemu ya scam!

Anyway taratibu! Unapo ingiza teknolojia unakuwa na malengo siyo?
Ebu tupe dokezo NIDA walilenga nini kama kweli ID zao ni ya Teknologia unayoizungumza.




Hacker Demos Android App That Can Wirelessly Steal And ...
Researchers have long warned that the 100 million contactless credit cards currently in circulation, branded with names like PayPass, Zip, payWave, and ExpressPay by Visa, MasterCard, Discover and American Express, are susceptible to a stealthy attack: A fraudster could brush by a target and stealthily pickpocket his or her card’s data with an RFID reader without ever touching him or her, through the victim’s clothes and wallet.
 
Back
Top Bottom