Ukweli kuhusu "Kaskazini kuendelezwa na Wanakaskazini"

Ukweli kuhusu "Kaskazini kuendelezwa na Wanakaskazini"

Hahahaha mkuu kwa hiyo PM na Yule mama Peramiho nao ni wachagga?
Mkuu uangalie na wenza wao pia maana chagga ni ufalme hakuna kabila la wachaga.hahahaa mkuu ukioa/kuolewa kule ungejikuta unaimba tu hata kama hupendi teh..teh..teh...najoke tu meku!
 
hawa watu wa kaskazini wana ubinafsi sana. ni wachapakazi na wanapenda sana kuendeleza kwao. wanapenda kujenga kwao na hata mtu akipewa uwaziri anahakikisha kila mradi wa maana anapeleka kwao. hii ndio sababu kwao kumeendelea tofauti na kwa wagogo au wafipa nk.. mimi naamini siku mchaga akipewa urais.. atahamishia ikulu kaskazini..

kama mwl nyerere angekuwa na roho ya namna hii, mara kungekuwa ni heaven ya Tanzania.
Wengi wamepewa fursa ya Uwaziri. Kama ni rahisi hivyo si nao wapeleke miradi kwao ili waendelee? Kujiendeleza ni Silika ya mtu si kwa kuwa Fulani kabila yako ni Waziri. Kaskazini hata ka hawana Waziri Huduma zote za Jamii zilishafika Na kukomaa.
 
naona wakazkazini wamejaa mikoa mengine kama kazkazini kuna maendeleo na maisha mazuri mbona wanapakimbia .
Kwasababu wanaona fursa mbali ambapo wenyeji huko hawaoni kabisa.

Unafikiri kwanini Waingereza na Wajerumani walikuja huku Africa?

Kwanini Waisrael wapo katika nchi za watu ila ni matajiri sana?
 
Hao uliowataja bado wanatofauti kubwa na watu wa kaskazini, Wakinga wanapesa kweli lkn impact ya Pesa zao hazionekani kwn ushirikina ni tatizo, Mkinga hawazi kuwekeza kwenyew elimu ya watoto wake, na ndio wengi wanfilisika baada ya muda na hakuna cha maana walichoacha

Kutojenga kwao kwn pamoja na Pesa wanazopata lkn hawajengi kwao hivyo kuendelea kuwa duni.

Wapemba pia hawaoni umuhimu wa elimu ni tatizo.

Wahaya wamesoma kweli na hawana tofauti na watu wa kaskazini lkn selfishness ya kutoinuana lkn pia kutopenda kwao. Leo ukifika bukoba hutoamini km kunatoka wasomi.

Ni ndoto kuwafikia kimaendeleo kanda ya kaskazini kwani so swala la elimu na fedha tuu, lkn ni swala la mtazamo uliojengwa vizazi hadi vizazi, yani utafutaji na maendeleo nyumbani kwanza.
Hata Marekani kuna Homeless Na wanoishi kwa food stamp ingawa ni taifa kubwa Na tajiri duniani!
 
Mkuu naona Ngosha anaijua siri hii maana ni kama vile anawapotezea.Wachaga noma kwa shemeji tu jasho lilitutoka sembuse mkaskazi mwenzao laigwanan tungeisha aisee!!!
Hata JPM afanye nini ni ngumu kuwazidi kaskazini, angalia uwanja wa ndege chato utaleta impact gani???
JK alijitahidi lkn leo hata baadhi ya miradi aliyokimbiza kwao imekuwa magofu....
Spirit ya watu hao wanaopwndelewa haijakaa kimaendeleo . by the way leo kila mkoa Tanzania watu wa kaskazini wamejaa cz wameona fursa na wanazikamatia,
 
Hii nchi ni maskini. Hayo maendeleo mnayaongelea siyaoni hata Dar sembuse Kaskazini! Tembeni dunia mgundue jinsi mnavyojitambia ujinga.
Soma thread vzr uelewe, inahusu Tz na wanaolalamika kuwa kaskazini inapendelewa kimaendele.
 
Unat
Hahaha.. Samahani kumbe viwango vya maendeleo vipi tofauti
Unataka kumlinganisha Trump Na Bakhresa? Wote matajiri au Bill Gates na Mengi? Angalia hawa wanaochukia watu wa Kaskazini hawana nini kama wao?
 
Binadamu ni watu wapuuzi sana,sasa kuna kipi cha kujivunia kaskazini cha kuanza kutukana mikoa mingine kuwa sijui wavivu, sijui hili, sijui lile?

nchi masikini kama tanzania hakuna cha kujivunia kwenye maendeleo, aya ni mashindano ya midgets kupimana nani mrefu.
 
Sifa za Kijinga vitu vimejengwa na Wakoloni and then mtu anasema kimejengwa na kina mama wa Kimasai au Kimachame n.k Hizo Shule ukienda zitizama zina majengo ya kale ya tawala za Wajerumani Nenda Kolila Old Moshi n.k Shule Nyingi zilikuwa za Dini
 
Back
Top Bottom