Nakushauri kabisa toka moyoni mwangu, namkuomba mpatie anachokuomba, hutajuta ila utaimarika kiimani juu ya wanaume, so that next time mtu akikwambia hio story at least utakua na mahali pa kufanyia reference. nenda kwake ila usimpe ukitegemea chochote from him, two, ina maana huna mwanaume hadi umri huu maana ungekua naye naamini usingeruhusu hata huu mjadala uwepo, kama huna basi wewe ni She-player na ndio maana kijana wangu kaomba mchezo. Tatu, ungekua na hofu ya MUNGU asingeweza hata kukusogelea, aaghh siku zote nyuki huenda kwenye ua ambalo anajua atapata maua, kwahio lazima ameona resource from you! Mpe nasisitiza mpe, muonekano wako na tabia zako za hovyo ndio hizo kwahio mpe dada usimnyime