lile tatizo la kulowa limekwisha dada yangu,??hakupendi kama unabisha lala nae uone anakukimbia anamponda girlfriend wake ili akupate vizuri. lala nae uone kama hujakuja kulia hapa"amerudi kwa girlfriend wake wa zamani"
Kuwa makini huyo anakudanganya wewe uingie king afanye yake na inaelekea kabisa hana future na wewe, kumpondea mtu wake hicho ni kitu cha kawaida sana mtu akiwa mchepukoni na sio kwamba hampendi sema tamaa ndo imechukua nafasi yake kwa kukutamani wewe.hii imenitokea wiki mbili zilizopita, niko mkoani Arusha kuna kaka mmoja katokea kunipenda na huyu kaka ni mume mtarajiwa ana huyo mchumba wake jina kapuni ki alisia huyu kaka ajampenda huyu mdada yani anavyomponda hadi huruma huyu kaka akiomba pesa anatumiwa kwa kifupi huyu kaka yuko kimaslai na c kwa upendo wa dhati yani akipigiwa simu na demu wake atalalamika wewee hadi huruma,yani kwa ufupi atamponda akimanaanisha anajuta kuwa nae na huyu kaka ananipenda sana, tatizo sijamuweka kabisa akilini na bado sija fanya nae tendo na sina mpango huo.. nikimchunia tu siku kadhaa bila kumtumia sms lazima aibuke na kunihoji ''what wrong'' na isitoshe tuko nae ofisi moja halafu kaniambia tufanye siri , nasisitiza sijampenda kabisa
Ushauri please, matusi sitaki
Pole inaonekana bado mdogo hujawajua vizuri hawa wanaume,sasa wewe hujiulizi kama hampendi kwanini bado yuko nae na ni mume mtarajiwa,My dia mwenzio anataka mzigo huo afu ataenda kukuponda kwa mwingine.hii imenitokea wiki mbili zilizopita, niko mkoani Arusha kuna kaka mmoja katokea kunipenda na huyu kaka ni mume mtarajiwa ana huyo mchumba wake jina kapuni ki alisia huyu kaka ajampenda huyu mdada yani anavyomponda hadi huruma huyu kaka akiomba pesa anatumiwa kwa kifupi huyu kaka yuko kimaslai na c kwa upendo wa dhati yani akipigiwa simu na demu wake atalalamika wewee hadi huruma,yani kwa ufupi atamponda akimanaanisha anajuta kuwa nae na huyu kaka ananipenda sana, tatizo sijamuweka kabisa akilini na bado sija fanya nae tendo na sina mpango huo.. nikimchunia tu siku kadhaa bila kumtumia sms lazima aibuke na kunihoji ''what wrong'' na isitoshe tuko nae ofisi moja halafu kaniambia tufanye siri , nasisitiza sijampenda kabisa
Ushauri please, matusi sitaki
Kwi kwi kwi atoe papuchi itakua siri!!!acha kujishebedua bwnaa mpe papuchi hiyo agegede...maana wala hamna serious thing hapo. ni kugegedana tuu.
Shoo acha kabisa usifanye uo ujinga wanaume ni kama mmbwa tu [emoji126] [emoji108]
Nitakusemea, ati sisi wanaume ni Mbwa? au ni kama Mbwa? Hahhaahahaa Please please nakufuata PM unitake radhi WallahShoo acha kabisa usifanye uo ujinga wanaume ni kama mmbwa tu [emoji126] [emoji108]
Nakushauri kabisa toka moyoni mwangu, namkuomba mpatie anachokuomba, hutajuta ila utaimarika kiimani juu ya wanaume, so that next time mtu akikwambia hio story at least utakua na mahali pa kufanyia reference. nenda kwake ila usimpe ukitegemea chochote from him, two, ina maana huna mwanaume hadi umri huu maana ungekua naye naamini usingeruhusu hata huu mjadala uwepo, kama huna basi wewe ni She-player na ndio maana kijana wangu kaomba mchezo. Tatu, ungekua na hofu ya MUNGU asingeweza hata kukusogelea, aaghh siku zote nyuki huenda kwenye ua ambalo anajua atapata maua, kwahio lazima ameona resource from you! Mpe nasisitiza mpe, muonekano wako na tabia zako za hovyo ndio hizo kwahio mpe dada usimnyimehii imenitokea wiki mbili zilizopita, niko mkoani Arusha kuna kaka mmoja katokea kunipenda na huyu kaka ni mume mtarajiwa ana huyo mchumba wake jina kapuni ki alisia huyu kaka ajampenda huyu mdada yani anavyomponda hadi huruma huyu kaka akiomba pesa anatumiwa kwa kifupi huyu kaka yuko kimaslai na c kwa upendo wa dhati yani akipigiwa simu na demu wake atalalamika wewee hadi huruma,yani kwa ufupi atamponda akimanaanisha anajuta kuwa nae na huyu kaka ananipenda sana, tatizo sijamuweka kabisa akilini na bado sija fanya nae tendo na sina mpango huo.. nikimchunia tu siku kadhaa bila kumtumia sms lazima aibuke na kunihoji ''what wrong'' na isitoshe tuko nae ofisi moja halafu kaniambia tufanye siri , nasisitiza sijampenda kabisa
Ushauri please, matusi sitaki
well said, jamaa anataka kumTIA adabu tuu, hana lolote, most time men marry what they love, akae apo amwamini kwamba et hampend his wife to be, akitoa papuchii ndyo atajua vizuri kama kwel anakutaka or no....acha kujishebedua bwnaa mpe papuchi hiyo agegede...maana wala hamna serious thing hapo. ni kugegedana tuu.
hizi meseji bhana zinatuzinguaga madem,, unataka ushauri wa nini ashakwambia fanya siri, anampenda huyo alietangaza nae NIA, wewe anataka kumalizia ubachela tuu, open ur eyes gal!Hii imenitokea wiki mbili zilizopita, niko mkoani Arusha kuna kaka mmoja katokea kunipenda na huyu kaka ni mume mtarajiwa ana huyo mchumba wake jina kapuni ki alisia huyu kaka ajampenda huyu mdada yani anavyomponda hadi huruma huyu kaka akiomba pesa anatumiwa kwa kifupi huyu kaka yuko kimaslai na si kwa upendo wa dhati yani akipigiwa simu na demu wake atalalamika wewee hadi huruma,yani kwa ufupi atamponda akimanaanisha anajuta kuwa nae na huyu kaka ananipenda sana, tatizo sijamuweka kabisa akilini na bado sija fanya nae tendo na sina mpango huo.. nikimchunia tu siku kadhaa bila kumtumia sms lazima aibuke na kunihoji ''what wrong'' na isitoshe tuko nae ofisi moja halafu kaniambia tufanye siri , nasisitiza sijampenda kabisa
Ushauri please, matusi sitaki