sengobad
JF-Expert Member
- Aug 13, 2017
- 9,237
- 8,999
Hawaoi sabb yakipato asikudanganyemtuHizi ndoa hizi ndo maana watu hawaoi siku hizi
Hawaoi sabb yakipato asikudanganyemtuHizi ndoa hizi ndo maana watu hawaoi siku hizi
houseboy atahusika![emoji24][emoji24][emoji24]Kama wife ni mke wa nyumbani je.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Joseverest original huwa anacomment wa kwanza kwenye kila uzi,mbona wewe umecomment wa mwisho hapa mkuu?[emoji4][emoji4][emoji4]......nina mashaka wewe utakuwa ni yule fake!