Hamissi Hamza Jr
JF-Expert Member
- Apr 16, 2020
- 558
- 1,145
Ndoto Za Wengi Ni kuwa Na Biashara Mijini Hasa Kwenye Frame Ila Ukweli Mchungu Biashara Nyingi Hasa za Uchuuzi Haziendi Zimebaki Ni Za Misimu,
Biashara Nyingi za MIjini Hazina Faida ya Moja kwa Moja Zimebaki ni Sehemu Za kutunzia Mitaji/Pesa Kwasababu Ya Gharama kubwa Za Uendeshaji Kama Frame, TRA, Halimashauri, Osha, Ulinzi, Uchafu, Na Matumizi Binafsi ukiwa kazini mfano nauli na chakula
Kwa Wanaume Wengi(Sio Wote) Wamewekeza Biashara zingine za Pembeni kama Kilimo, Ufugaji Nk Na Biashara zao Za Mijini Ni Sehemu Za kwenda Kushinda Na Kutafuta Matumizi Madogo Madogo Jioni Waludi Majumbani ,
Kwa Wanawake Wengi(Sio Wote)Ni Sehemu Za Kwenda Kupigia Picha na Kutafuta Mabwana.
Biashara Nyingi za MIjini Hazina Faida ya Moja kwa Moja Zimebaki ni Sehemu Za kutunzia Mitaji/Pesa Kwasababu Ya Gharama kubwa Za Uendeshaji Kama Frame, TRA, Halimashauri, Osha, Ulinzi, Uchafu, Na Matumizi Binafsi ukiwa kazini mfano nauli na chakula
Kwa Wanaume Wengi(Sio Wote) Wamewekeza Biashara zingine za Pembeni kama Kilimo, Ufugaji Nk Na Biashara zao Za Mijini Ni Sehemu Za kwenda Kushinda Na Kutafuta Matumizi Madogo Madogo Jioni Waludi Majumbani ,
Kwa Wanawake Wengi(Sio Wote)Ni Sehemu Za Kwenda Kupigia Picha na Kutafuta Mabwana.