Ukweli ambao ni mchungu!!

Ukweli ambao ni mchungu!!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
[emoji53][emoji53][emoji53][emoji53][emoji53][emoji53][emoji53]
 

Attachments

  • IMG_20170926_145612_127.jpg
    IMG_20170926_145612_127.jpg
    12.2 KB · Views: 176
Hivi umewaza nini?
Huwa naona hapa ofisini kwetu waume pamoja na wake za watu wakiitana 'bae' pamoja na flirting za hapa na pale na wengine kuna siku niliwafumania store wakila tunda la katikati!![emoji53][emoji53][emoji53]
 
Huwa naona hapa ofisini kwetu waume pamoja na wake za watu wakiitana 'bae' pamoja na flirting za hapa na pale na wengine kuna siku niliwafumania store wakila tunda la katikati!![emoji53][emoji53][emoji53]
Hizi ndoa hizi ndo maana watu hawaoi siku hizi
 
Back
Top Bottom