Ukufanikiwa kuwadhibiti Yanga kwenye uchawi unawageuza kama chapati

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,642
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,051
2,000
Mze Mpili alitumiwa Julai 3 na 23/4 huko Kigoma, baada ya hapo Mze mzima anajiunga rasmi na Chama cha Mapinduzi kwa ajili ya kupindua uchaguzi ujao. Serikali ilitaka kumpa body guards akakataa kwa kuwaambia kuwa ana watu yeye.
 

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
5,489
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Yanga ni timu ya kichawi siku zote, hawana lolote bila uchawi hawachezi mpira. Ndiyo maana kimataifa hawana historia nzuri zaidi ya usindikizaji tu.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,111
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Mmemaliza paka wote mitaani sasa mnaita wengine wachawi
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
8,095
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Sawa wavunja nazi.
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,973
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Yanga si timu ya maana, jamaa bila uchawi hawachezi mpira. Ndiyo maana kila wakicheza na Simba lazima watakuja na visingizio kibao, mara watapita geti ambalo hawastahili kupita au kuruka juu ya uwanja na kuingia uwanjani kihivyo
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
6,292
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Nyau Fc naona mnaweweseka mbaya
 

king otaligamba

JF-Expert Member
Oct 24, 2016
1,988
2,000
Simba ambayo haitumii ushirikina inaizidi nn YANGA inayotumia ushirikina?

Makombe ya ligi

YANGA _____27
Simba ______22

Hivi mbumbumbu fc hamuonagi aibu kuona ni jambo la kawaida simba kufungwa na YANGA?
 

Isaac

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
911
1,000
Simba ambayo haitumii ushirikina inaizidi nn YANGA inayotumia ushirikina?

Makombe ya ligi

YANGA _____27
Simba ______22

Hivi mbumbumbu fc hamuonagi aibu kuona ni jambo la kawaida simba kufungwa na YANGA?
Kwahiyo timu huwa zinashondania kombe la Ligi peke yake?
Hilo jina utopolo linasadifu vilivyo akili zenu.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,733
2,000
Hawa utopolo wanatumia taaluma ya mazingaombwe. Ndio maana sasa hivi Mzee mpili kwa sasa ndiye shujaa wao.

Kwa sasa wanasajili kwa ajili ya mechi za kimataifa kwani wanajua huko hayo mambo yao hayafanyi kazi.

Ila kwa kukosa mikakati sahihi, watapigwa mapema asubuhi na kuaga mashindano.
Baada ya kichapo, nyodo zote kwisha! Na yule pungasese wenu hasikiki kabisa kuanzia siku ile!

Yaani lile shuti la Zawadi Mauya lilikuwa ni shuti la Mazingaombwe!! 😁😁😁 Rage alikuwa sahihi sana kuwaita mbumbumbu.
 

Isaac

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
911
1,000
We kumbe hamnazo, Sasa Mikia Wana kombe gani zaidi Kama si haya haya tu ambayo hata Yanga anayo mengi tu.
Akili yako mgando. Vipi kuhusu FA, Kagame, mtani jembe nk? Siyo makombe hayo?
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,866
2,000
Utopolo mnunulieni meno huyu shujaa wenu
FB_IMG_1626078844194.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom