Mawazo tu mkuu mi nipo zangu napambana na jembe mkoani
Naona kwa viongozi hawa bora ukomo wa madaraka usiwepo tuu
Rais asaidie kubadilisha utamaduni lakini maendeleo yataletwa na mfumo bora ili hata kilaza aweze kuleta maendeleo
Mawazo tu mkuu mi nipo zangu napambana na jembe mkoani
Naona kwa viongozi hawa bora ukomo wa madaraka usiwepo tuu
Rais asaidie kubadilisha utamaduni lakini maendeleo yataletwa na mfumo bora ili hata kilaza aweze kuleta maendeleo
Mawazo tu mkuu mi nipo zangu napambana na jembe mkoani
Naona kwa viongozi hawa bora ukomo wa madaraka usiwepo tuu