Ukomo wa Miaka 10 urais ni miaka michache jamani

Ukomo wa Miaka 10 urais ni miaka michache jamani

Marekani wana vipindi viwili vya miaka minne minne hao nao si inabidi waongeze pia
 
Tatizo linaanzia hapo. Kama maendeleo yanaletwa na rais. Basi Uganda wangekuwa chi tajiri kuliko zote
Haha.Tatizo lilianzia kwa nyerere alijua katiba ni ya hovyo na alikuwa na madaraka yote ya kuwapa maelekezo nyumbu wake wabadili,akajifanya anaheshimu sana mawazo ya nyumbu.JK na yeye akageuka jiwe la chumvu,Sasa ngoja kidogo huyu jamaa afanye kazi yake kwa weledi wake. Mwisho tutakuwa na mawazo yanayopinga ila sio ktk kuweka katiba vyema
 
Marekani wana vipindi viwili vya miaka minne minne hao nao si inabidi waongeze pia
Marekani wana raia , majeshi,wastaafu wenye kujua vitu vya msingi kidogo. Hapa kwetu nadhani huyu jamaa atashtua akili kidogo.
 
KM CCM itadumu milele,Fikra za mwenyekiti zitadumu milele, kwanini na mwenyekiti asidumu milele ili awe na fikra zake mwenyewe? Utaipenda CCM inapokunywa sumu kwa mbwembwe
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Wewe umeshawahi kuwa Rais? Kama hujawahi unajuaje kuwa miaka kumi haitoshi ikiwa mzee Mwinyi, Ndugu Mkapa, Comrade Kikwete na uyu jamaa wa sasa (anayelalamika kuwa angejua kama urais ni kazi ngumu hakika hasingegombea ) hawajawahi kusema kama miaka kumi ni michache?
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Mzee jaribu kutafakari tena ama hata kukaa usiku wa manani bila kulala ukitafakari kwa makini, Wazo lako ni HATARI sana kwa ustawi wa Taifa letu
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Naunga mkono hoja...kwa Rais mzuri kama JPM tufanye 15 yrs.
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Jiwe kakatuma baada ya kuona muda wake wa kusepa umefika? Days are numbered.
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Michache ngoja siku chadema wachukue uje uandike
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Nchi hata kuiongoza siku moja ni priviledge. Hakuna mtu anayeweza kusema ufupi au urefu wa muda wa rais kukaa madarakani una faida ama hasara.

Siku tukimpata rais mshenzi kama Iddi Amin, (Inawezekana), tutatamani akae mwaka mmoja, na siku tukimpata rais mzuri (ambaye hatujampata bado), tutatamani akae maisha.

Kwa mtazamo huo, ni vizuri miaka ya urais ikawa renewed kila baada ya miaka minne kwa kura ya wananchi na kila baada ya miaka miwili kwa kura za bunge.

Endapo bunge litaamua baada ya miaka miwili aondoke, basi uchaguzi uitishwe hapohapo na huyo aliyeondolewa asiruhusiwe kugombea cheo chochote.

Nawasilisha
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu

Walaji hao😂
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Waliopanga miaka 10 hata hiyo 15 waliijadili Watanzania sio wajinga miaka 10 inatosha.
 
Miaka 10 kwa Rais kwa kweli ni michache kwa Rais aliekuwa na mipango mizuri na dhabiti ya kukamilisha pamoja na kuibadili nchi

Napendekeza walau mihula mitatu ya miaka mitano mitano au mihula minne hivi ya miaka mitano mitano

Maoni yangu tu
Hatakiwi kabisa kufikiria kuongeza mihula. Tunatakiwa tuwe na taasisi imara (strong institutions) na sera shirikishi. Tukiwa na hivi hats muhula mmoja unatosha.
 
Walamba viatu at work again. Point zakonni very weak. Kuna nchi rais ana ukomo wa miaka minne kwa muhula.. lakin ona maendeleo yao.

It all about dira ya kitaifa.. sio ukomo wa madaraka
Mwalimu alituusia tuvumilie kuwahudumia maRais wastaafu. Miaka 10 tu ! Huenda pia wengine wakaishia miaka 5.
 
Back
Top Bottom