Ukiwa Tanga usiwe na haraka

Niliwahi kwenda Pangani.

Nilipenda sana kile Kiswahili cha wanawake wa kule. Wana lafudhi tamu mnoo ya Kiswahili, hadi leo naisikia masikioni mwangu. Achana na Tanga mjini, Kiswahili chao kimeshapakwa mkorogo. Fika Pangani... mwanamke akikusemesha utatamani aendelee kuongea tu, ni burudani tosha kumsikiliza tu.

Kingine nilichonotice Pangani... asubuhi kukuta nazi zimevunjwa njiapanda ni kama jadi.

Wanawake si 'wachoyo' hata kidogo! Ni wakarimu sana. Ni wastaarabu.

Nitarudi Pangani. Nitaenda kuoa Tanga. Huko ndiko mapenzi yalipozaliwa.

Tanga raha tupu!!!

-Kaveli-
 
ukiwa kijana kuna wakati kuna purukushani lazima upitie, ili uje uwachore wajukuu wakiwa kwenye harakati zao..tumche Mungu pia tusijisahau sana duniani hapa tunapita tu...
Dunia ya sasa hao wajukuu hutawaona.
 
Likizo zangu nitakuwa naenda Tanga 🤣 😛
NIlifika Nyinda, nikakutana na kademu kakariiiiiiiiiiiiiiii design ya msomali hivi.
Nikakaomba namba kakanipa, mzigo kanachomoa.
Nikammwaga.

Ila ni kakali mazee.
 
vipi wadada jicho wanatoa?
 
Haahaha mkuu pale sehemu inategemea kukiwa na event au sikukuu panapendeza sana .

Au nenda sabasaba kule
 
Unaweza ukawa uko Tanga kimwili lakini kiuhalisia hauko Tanga


Mimi binafsi nimeishi huko 7 good years

Anachoongea mleta mada sawa kabisa
 
Haahaha mkuu pale sehemu inategemea kukiwa na event au sikukuu panapendeza sana .

Au nenda sabasaba kule
Nilichukua Bajaj akanipeleka barabara ya 8 aisee unajichagulia tu. Sema wamechanganyika na mapunga. Siku Ingine nikaenda pale karibu na Steshen Kuna lodge flan unawakuta hapo hapo.
**Nilielekezwa pengine panaitwa MABAWA, Pangani Road lakini kufika nakutana na vibanda tu.
 
Usisahau kuwa ndio kuna wanawake wazuli na warembo hasa wilaya ya mkinga huko, ila tahadhari ni muhimu kwa sababu kuna ukimwi wa kutosha yaani ni balaa....
Bora Tanga mjini Ila sio wadigo was mkinga yaani wale Ni Kama kusukuma nyoya[emoji12][emoji12]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…