Nyumbuuuuuuuu kujeni huku, kuna mtu kashika pembe zenu
Jamani wenzangu wahini na madodoki huku, kuna mtu anaendelea na uchafuzi, team dodoki jamani wahini Niko Pelé yangu wananizidi
Labda tuu umeanza Kumfuatilia Lowassa JuziLOWASA alipokuwa anatangaza nia ya kugombea Urais pale jijini Arusha alisema DR. JAKAYA MRISHO KIKWETE amefanya kazi nzuri na kubwa wakati wa utawala wake na yeye akipewa ridhaa ya kuiongoza nchi ataendeleza pale alipoishia.
Lakini baada ya kuonekana hafai ndani ya CCM ndipo alipohamia UKAWA na wakati anarudisha fomu kupitia UKAWA alisikika akisema kwamba DR JAKAYA ameharibu uchumi wa nchi yetu!!!!?? SHAME UPON YOU OLD MAN,
Swali sasa , kama aliposema yeye anataka kuendeleza pale DR JAKAYA alipoishia Je alimaanisha alikuwa anataka kuendeleza uharibifu wa uchumi ambao tayari DR JK aliokwisha kufanya?
JAMANI WATANZANIA UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU, WENYE FIKRA NDOGO DAIMA HUDANGANYWA!
LOWASA alipokuwa anatangaza nia ya kugombea Urais pale jijini Arusha alisema DR. JAKAYA MRISHO KIKWETE amefanya kazi nzuri na kubwa wakati wa utawala wake na yeye akipewa ridhaa ya kuiongoza nchi ataendeleza pale alipoishia.
Lakini baada ya kuonekana hafai ndani ya CCM ndipo alipohamia UKAWA na wakati anarudisha fomu kupitia UKAWA alisikika akisema kwamba DR JAKAYA ameharibu uchumi wa nchi yetu!!!!?? SHAME UPON YOU OLD MAN,
Swali sasa , kama aliposema yeye anataka kuendeleza pale DR JAKAYA alipoishia Je alimaanisha alikuwa anataka kuendeleza uharibifu wa uchumi ambao tayari DR JK aliokwisha kufanya?
JAMANI WATANZANIA UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU, WENYE FIKRA NDOGO DAIMA HUDANGANYWA!
we need ukawa only
Umenena mkuu!
Penye ukweli muongo hujulikana.
Jk juzi kampa jibu stahili.
Lowassa anajigamba kuwa alipokuwa waziri wa maji aliwaondoa City Water na alijenga bomba la maji kwenda Shinyanga.
Lowasa amekuwa akisema hayo kila siku.
Za mwizi ni arobaini!!
JK kasema ukitumwa kazi usijigambe ati umefanya wewe ilhali umetumwa na rais!
Njia ya mwongo ni fupi.