LOWASA alipokuwa anatangaza nia ya kugombea Urais pale jijini Arusha alisema DR. JAKAYA MRISHO KIKWETE amefanya kazi nzuri na kubwa wakati wa utawala wake na yeye akipewa ridhaa ya kuiongoza nchi ataendeleza pale alipoishia.
Lakini baada ya kuonekana hafai ndani ya CCM ndipo alipohamia UKAWA na wakati anarudisha fomu kupitia UKAWA alisikika akisema kwamba DR JAKAYA ameharibu uchumi wa nchi yetu!!!!?? SHAME UPON YOU OLD MAN,
Swali sasa , kama aliposema yeye anataka kuendeleza pale DR JAKAYA alipoishia Je alimaanisha alikuwa anataka kuendeleza uharibifu wa uchumi ambao tayari DR JK aliokwisha kufanya?
JAMANI WATANZANIA UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU, WENYE FIKRA NDOGO DAIMA HUDANGANYWA!
Lakini baada ya kuonekana hafai ndani ya CCM ndipo alipohamia UKAWA na wakati anarudisha fomu kupitia UKAWA alisikika akisema kwamba DR JAKAYA ameharibu uchumi wa nchi yetu!!!!?? SHAME UPON YOU OLD MAN,
Swali sasa , kama aliposema yeye anataka kuendeleza pale DR JAKAYA alipoishia Je alimaanisha alikuwa anataka kuendeleza uharibifu wa uchumi ambao tayari DR JK aliokwisha kufanya?
JAMANI WATANZANIA UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU, WENYE FIKRA NDOGO DAIMA HUDANGANYWA!