Minah24
JF-Expert Member
- Dec 26, 2017
- 1,043
- 1,937
Hizo simu wengine wako bize Nazo kwenye watu wengi kukabiliana na aibu zaoSasa unakomaa kuchat na asiyeonekana wakati anayeonekana umemnunia..
Hizo simu wengine wako bize Nazo kwenye watu wengi kukabiliana na aibu zaoSasa unakomaa kuchat na asiyeonekana wakati anayeonekana umemnunia..
Kama anaye haina shidaAlikwambia anataka kutathmiwa? Ukute anaemueka mjini ndo anamkeep buzy na hiyo simu... Sio kila mwanamke anataka kutongozwa...
EEH KWELI MBONA MI SIJAPATA BADOMm kuchat jamiiforum ndo kumenipa mme haya hao ambao hawaolewi hawana nyotaaaa.
ExactlyAlikwambia anataka kutathmiwa? Ukute anaemueka mjini ndo anamkeep buzy na hiyo simu... Sio kila mwanamke anataka kutongozwa...
Wewe mwenye mume hata ukivaa headphones hakuna shidaHhheeeyaaaa bora mie mwenye mume
Nisingekuwa na Jf ningepata wapi mume mm mtoto wa kike akuuuuh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]anaogopa watu wasiojulikana huyu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mm nikiwa sna kazi bora niwe busy na Jf sku hizi hata kwenye makundi ya wasichana unafiki siendi wananion nimebadilika hawajui kama nipo busy kuchota madin jfHizo simu wengine wako bize Nazo kwenye watu wengi kukabiliana na aibu zao
Poleee sanaEEH KWELI MBONA MI SIJAPATA BADO
Mshauri sexless kama ni ndoa anataka ata humu anaeza kuipata vilevileNisingekuwa na Jf ningepata wapi mume mm mtoto wa kike akuuuuh
Anasema msiwe busy na sm jaman mnakosa wachumba mm namwambia lilia bahati usililie nyota.Mshauri sexless kama ni ndoa anataka ata humu anaeza kuipata vilevile
hahahahhahaGilesi
Uzi unaotoa ngumi za uso kuna kuu-like hapo mkuu,,,, ujue jiwe limepiga wengiKilicho niogopesha hakuna female aliye like huu uzi.