Ukisikia maendeleo ndio hayo!!

Ukisikia maendeleo ndio hayo!!

mpaka ladha ya mkate kapoteza mdomoni
 

Attachments

  • 567567567.jpg
    567567567.jpg
    56.6 KB · Views: 73
kasoro kidogo akaungue na mbolea za kipakistani kwenye huo mtaro
 

Attachments

  • b.jpg
    b.jpg
    57.5 KB · Views: 107
ha ha ha ha!!wakome kuiba mifuniko ya chemba za maji machafu!!
 
wa huku bongo wakiona gari huikimbia,kumbe si binadamu tu wanaoenda ulaya hustaarabika mpaka wanyama!!
 

Attachments

  • g.jpg
    g.jpg
    33.7 KB · Views: 55
Dah!Biashara ya vyuma chakavu hatari sana
 
likitoka hapo kwenye kioo ujue kwisha khabari yako!
 

Attachments

  • a (1).jpg
    a (1).jpg
    32.3 KB · Views: 64
naona hata yule msanii wa bongoflava aliyeimba wimbo wa NANILIU NANILIU hamfikii jamaa kwa domo......
 
zitajengewa wapi maana hakuna hata provision za kupanua barabara, labda mvunje majengo

Kukiwa na dhamira ya kweli sio tatizo kuudump huu mji na kujenga mji mwingine wa kisasa zaidi wenye ramani inayoeleweka. Kazi ya serikali ni kusurvey, kuweka huduma muhimu na kuuza viwanja kwa makampuni, taasisi na raia.
 
usiwasingizie bana, mombasa wanakaa watu swafi!!! hayo ni mambo ni ya kwenu huko na akina cameron wenu!!

you're too serious that's hard for u to understand when someone's jokin
 
hiyo si mombasa tu walah hata Tanga namna hii hutoki!!!

hahaha ....Tanga - Mombasa si mulemule tu, nakumbuka nikiwa naishi nilikua nadhani huko Mombasa wote ni mabashaa kwa story zake
 
Back
Top Bottom