Babylon JF-Expert Member Joined Feb 5, 2009 Posts 1,332 Reaction score 85 Nov 12, 2011 #1 Chombo hicho kinakupeleka angani bila wewe mwenye kujijuwa halafu hayo mauwa alivyo yakamata imekuwa kama vile ana spices up . [h=1][/h]
Chombo hicho kinakupeleka angani bila wewe mwenye kujijuwa halafu hayo mauwa alivyo yakamata imekuwa kama vile ana spices up . [h=1][/h]
Memo JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 2,157 Reaction score 760 Nov 12, 2011 #2 hii ndo nini sasa!!!
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Nov 12, 2011 #3 Sijaelewa kabisa.
MGAWARIZIKI JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 305 Reaction score 48 Nov 12, 2011 #4 Mbona hujaeleweka fafanua vizuri ili tuweze kuchangia mawazo yetu
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,771 Reaction score 4,656 Nov 12, 2011 #5 hebu kajipange then urudi tena
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 18,929 Reaction score 22,375 Nov 12, 2011 #6 May be a chinese lady behind them
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Nov 12, 2011 #7 khaaa!!!
Dumelambegu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,052 Reaction score 260 Nov 12, 2011 #9 Angalia vizuri mgongoni mwa dada aliyevaa suti nyeusi. Unaonaje mbinuko huo, hautoshi kwa chakla?
K KakaNanii JF-Expert Member Joined Sep 28, 2008 Posts 325 Reaction score 52 Nov 12, 2011 #10 Ahhhhh wapi ? Cha kichina hicho !
Chatumkali JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 2,037 Reaction score 459 Nov 12, 2011 #11 Dumelambegu said: Angalia vizuri mgongoni mwa dada aliyevaa suti nyeusi. Unaonaje mbinuko huo, hautoshi kwa chakla? Click to expand... Unatosha.
Dumelambegu said: Angalia vizuri mgongoni mwa dada aliyevaa suti nyeusi. Unaonaje mbinuko huo, hautoshi kwa chakla? Click to expand... Unatosha.
mtoto wa mfugaj Senior Member Joined Jul 18, 2011 Posts 136 Reaction score 29 Nov 12, 2011 #12 kweli hicho kitu cha wastani ni kizuri,naunga mkono hoja.kwa ambao hamjaelewa poleni
Babylon JF-Expert Member Joined Feb 5, 2009 Posts 1,332 Reaction score 85 Jan 15, 2012 Thread starter #13 Mzee said: Sijaelewa kabisa. Click to expand... Utalewa tu wewe usiwe na hofu !!!
cheusimangala JF-Expert Member Joined Feb 27, 2010 Posts 2,585 Reaction score 500 Jan 15, 2012 #14 kiwowowo kimebanwa.
ndyoko JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 4,971 Reaction score 1,655 Jan 15, 2012 #15 anayeongelewa hapo ni huyo manzi wa kwanza kushoto
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Jan 15, 2012 #16 hamna kitu hapo au mpaka inzi waweke kikao hapo ndo ujue pakoje?
K Kanyigo JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,027 Reaction score 194 Jan 15, 2012 #17 mbona anaeleweka tu..kitu cha wastani hapo nyuma.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jan 15, 2012 #18 mada tu imekaa kiMK ila snap ndio inaonesha jamii photo.. watu kwa choo mko juu mbaya..