Pendaelli
JF-Expert Member
- Feb 13, 2014
- 13,081
- 38,644
mimi wenye mbingu yao wanikutanishe tu na mama yangu, hata nimjue alikuwa na sura na umbo la namna gani. siwezi kuwa na amani na furaha ikiwa mama yangu nachofahamu kwake ni jina na kaburi tu.
pia wenye mbingu wanikutanishe na bibi na baba yangu niseme kwao asante , walao wao liliwajua ila walitangulia mapema kabla ya mimi kujua kushukuru.
pia wenye mbingu wanikutanishe na bibi na baba yangu niseme kwao asante , walao wao liliwajua ila walitangulia mapema kabla ya mimi kujua kushukuru.