Ukipenda kweli ukatendwa au kuachwa utafanyaje?

Ukipenda kweli ukatendwa au kuachwa utafanyaje?

So ukishakuwa sawa unaanza tena kurudisha majeshi ?
hapana... nikishakuwa sawa hapo ndo nitakapomfanya rafik wa kawaida kama wengine forever... yaan ni salam na mambo mengine... siwez kurudiana nae tena!!!
kipindi sipo sawa ilikuwa rahisi kurudiana nae... ila nikishakuwa sawa.. bye bye hiyo...!!!
 
Asante kwa maelezo mazuri.

Je ni sahihi kukata mawasiliano yoyote na ex wako hata kama amepatwa na shida ya gafla akahitaji msaada wako ?
Hiyo ni choice ya moyo wako..ukimsaidi au hata usipo msaidia Sawa tu,na hakuna wa kukulaumu. Lakini kuachana haimaanishi uadui,inategemea mmeachana kwa style ipi....
 
Khaa mimi nna experience, nilihisi kuwa kichaa. Time ya ku heal i guess ikawa miaka almost mitatu...yaaani ule upuuzi sijarudia tena! Baada ya hapo mtu akija akikohoa vibaya nam dump, akicheka vibaya nam dump, akisinzia muda nisiotaka nam dump, akila chakula nisichopenda nam dump, akiniboa neno moja nam dump, akipita njia nisiyotaka nam dump, yani ilikuwa dump dump dump mpakaaa!
Hivo tu.
Umeniacha hoi aisee so wewe hutakagi ujinga ni dump dump tu
 
Kweye mambo hayo kupigwa chini kawaida tuu.
Yeye amefanya makosa, wala haya maumivu yasingekuwa makubwa hivi.

Ingetakiwa baada ya kuusoma mchezo nakuja anaachwa angemuwahi yeye kumuacha.
Wajanja ndio zetu hizo

Unamalizana nae kabla yeye hajamalizana na wewe.
 
Habari wakuu. Natumaini hamjambo.......


Hivi..
Ukipenda na ukazama kweli. Na siku ikatokea ukaachwa au ukatendwa na umpendae ambaye tumaini lako lote lilikuwa kwake.... Utafanya nini ili uzimudu hisia Kali za maumivu?..

Kama imewahi kukutokea tushirikishe ulifanyaje .....
 

Attachments

  • FB_IMG_1492361376618.jpg
    FB_IMG_1492361376618.jpg
    33.2 KB · Views: 50
Cha kwanza itabidi ukubali matokeo,,, pili ujichunguze wapi ulikosea ufanye marekebisho ,,, tatu usikurupuke kuanzisha mahusiano mapya wakati yule bado unampenda ni kwa vile umeachwaaa

Apo unaposema ajichunguze mkuu kwa yaliomkuta hawez jua kosa ni lipi lazima ateseke sana
 
Naona Maleta uzi umaniumiza sana nilimpenda mpnz wangu nilitamani nifanyie kila jambo atakaloniambia na mengine nilifanya nilimfungulia biashara nikampangishia nyumba mzazi wake akiumwa namtibia lakini alinigeuka mpaka sasa naumia sana aliingia mausiano na mtu tunae fahamiana na kuna ela. Nilimkopesha milioni tano ili aongeze kwenye biashara yake juzi nimeifata kwa sababu mda tulio aidiana umeshapita akaniambia hana mpaka atakapo pata nyumbani nilimtimua sijui na biashara niichukue maana kaniathili kisaikorojia
pole mkui kuna wengine humu hawajawahi kupenda ndio majibu ya wengi ni mepesi sana
 
Habari wakuu. Natumaini hamjambo.......


Hivi..
Ukipenda na ukazama kweli. Na siku ikatokea ukaachwa au ukatendwa na umpendae ambaye tumaini lako lote lilikuwa kwake.... Utafanya nini ili uzimudu hisia Kali za maumivu?..

Kama imewahi kukutokea tushirikishe ulifanyaje .....
Ni kuyapokea hayo na kuuacha moyo wako uwe wazi usifiche kitu moyoni kama imeshakuwa na kufanya kama haujawahi kuwa na mpenzi yaani kubali kuwa imemekuwa na anza upya lkn kama unasali sali sana ili akili yako itulie kwani usipokuwa makini unaweza poteza welekeo kabisa lkn kama kuna wanaokutegemea wafikilie je kama ukiruhusu akili yako kukubali kutekwa na mawazo ya kukataliwa je wategemezi wako itakuwaje? Hakuna kitu kibaya kama hicho kwani kama utakubali mawazo ya utumwa wa kukataliwa ujue umekwisha mwisho fanya ya kwamba mmekutana ukubwani hamkuzaliwa pamoja ukizingatia hayo wala hutohangaika sana.
 
Kupenda au kutopenda ni hisia unaweza penda nakisha ukatendwa usijilaumu hizo ndo hisia za mapenzi. Usimtegemee kwa 100% umpendaye kwani " amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu kuwa kinga yake na moyoni mwake amemwacha bwana" binadamu ni binadamu tu si mkamilifu na kukoseana kupotu labda shetani afe. Kwahiyo usimtemee umpendaye maana siku akianguka nawe utaanguka.
 
Pole sana
Kikubwa ni kimupmba mungu na kuacha afanye kazi lkn usikosee kuingia kwa haraka ktk mapenzi wacha mungu akusimamie to utashinda ni heli kuachwa kimya kimya kuliko kuachwa kwa maonyesho na kushuhudie akikufanyia vituko mbele ya huyo mpya wake unaweza jiua au hata kuua harafu ss ukutwe na uchumi umeyumba hutosahau maumivu yake kwa akili yako tu mshilikishe mungu kwa nguvu zako zote sali sana usje ukaingia majaribuni ndg hakuna kitu kibaya kama hicho heli kufiwa kuliko matendo hayo na aliyekufanyia yupo na yupo lkn kama utamuhusisha MUNGU hutoamini yatakwisha na kumbuka huwa kuna malipo yake hapahapa duniani mwisho wa siku utaona kwa huyo alokuacha nn kinafuatia lkn usikosee kumfuatilia pindi akuachapo wacha mungu ashulike nalo.
 
Zamani hizo baada ya kujidai nna mapenzi ya agape yakanitokea puani. Nimeacha siku hizi
Yah ka kupenda labda nimpende mtu ki agape agape maana huo hauna wivu wala maumivu huo mwingine nitakuja kumpa mke wangu akishakua wangu. na hapo nitamuonjesha tu
 
Habari wakuu. Natumaini hamjambo.......


Hivi..
Ukipenda na ukazama kweli. Na siku ikatokea ukaachwa au ukatendwa na umpendae ambaye tumaini lako lote lilikuwa kwake.... Utafanya nini ili uzimudu hisia Kali za maumivu?..

Kama imewahi kukutokea tushirikishe ulifanyaje .....
Ni kwel itauma lkn mi napendaga kujiweka kwny mzani nione kama Formula inabalance kinachoponza weng unaona kabisa mzani uliokaa auendan mwisho wa siku kuti kavu linakatika bola umwache aende zake mapema maana kama ni matimbwili na mapichapicha unakuta anakufanyia kama mia ivi ,jambo ili aliitaji ata kwenda shule utapata aliesahihi kwako
 
Wacha vituko clueless14....hujapatikana tena bado.... Siku ukimpata tena anaejua kukupenda hata AKIKUPIGA MAKOFI uta-stay hata ndugu zako wakikuekea kikao wakakutaka umuache hutomuacha.... Mapenzi ni km ajali.. Ajali yako Ikifika...
Nyoka akikuuma lazima ukiona jani unakimbia. Anipende kupita kiasi atajijua, mie mguu nje mguu Ndani akili kumkichwa, mambo ya kujifanya mapenzi ya movies mtu akibadilika unaanza kujiona uko milembe sirudii tenaaaaa!
 
Nyoka akikuuma lazima ukiona jani unakimbia. Anipende kupita kiasi atajijua, mie mguu nje mguu Ndani akili kumkichwa, mambo ya kujifanya mapenzi ya movies mtu akibadilika unaanza kujiona uko milembe sirudii tenaaaaa!
It is not like that clueless.... Inaanza mguu ndani mguu nje just to find out that there is something he is doing to you in such a way YOU JUST CAN'T MISS IT.
 
Back
Top Bottom