Ukiona vyaelea ujue vimeundwa..................... ..


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mwanadamu alivyoumbwa ni mwepesi kughafilika na kupagawa...
Hupenda vya mvunguni lakini masharti yake hayawezi........
Hupenda vya kunyonga lakini vya kuchinja huvikwepa.......
Hupenda vya mteremko lakini vya kuhenya kuvigwaya.......
Lakini ukiona vyaelea ujue fika vimeundwa.


Nashangaa kumwona kijana mtanashati akimfukuzia binti hata hamjui......
Kisa binti kapendeza, nguo zimemkaa huku akimeremeta.......
Kijana damu humchemka na kujipiga moyo konde.......
Bila hata ya kujiuliza hivi ni yeye tu mwenye macho ya kuangaza-angaza?
Lakini ukiona vyaelea ujue fika vimeundwa.

Kijana wa watu hupoteza hamu ya kula..........
Shughuli zake zote kuziona ni nuksi.......
Kisa ni kuwa bila ya kumpata yule binti yeye sasa mfu............
Kijana kuhangaika usiku na mchana kumnasa mrembo.....
Lakini ukiona vyaelea ujue fika vimeundwa.

Siku ya siku kijana akutana na binti......
Kiroho kikimdunda na kijasho kumdondoka amwaga sera.............
Mrembo amwelewa lakini ampa pole.............
Ukweli wafichuka kumbe mrembo ana mwenyewe.................
Lakini ukiona vyaelea ujue fika vimeundwa.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
Nashangaa kumwona kijana mtanashati akimfukuzia binti hata hamjui......
Kisa binti kapendeza, nguo zimemkaa huku akimeremeta.......
Kijana damu humchemka na kujipiga moyo konde.......
Bila hata ya kujiuliza hivi ni yeye tu mwenye macho ya kuangaza-angaza?
Lakini ukiona vyaelea ujue fika vimeundwa.
hapa mkuu umegonga penyewe kabisa, na hii imeshatukuta vijana wengi sana, unamkuta binti unaanza kumbabakia kumbe hujui background yake na hujui kwanini umemkuta katika hali uliyomkuta nayo, na baadae ukija kugundua hali halisi tunaanza kulia lia tu, naikumbuka thread moja ilikuja last week inasema I will never trust any woman may be my Mom, mshikaji alifunguka vizuri na kweli alipenda mtoto wa chuo na alikutana nae katikati ya jiji...
akatoa simu na pesa kumbe alikua hajui kuna msemo unasema Ukiona vyaelea ujue vimeundwa

 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
hapa mkuu umegonga penyewe kabisa, na hii imeshatukuta vijana wengi sana, unamkuta binti unaanza kumbabakia kumbe hujui background yake na hujui kwanini umemkuta katika hali uliyomkuta nayo, na baadae ukija kugundua hali halisi tunaanza kulia lia tu, naikumbuka thread moja ilikuja last week inasema I will never trust any woman may be my Mom, mshikaji alifunguka vizuri na kweli alipenda mtoto wa chuo na alikutana nae katikati ya jiji...
akatoa simu na pesa kumbe alikua hajui kuna msemo unasema Ukiona vyaelea ujue vimeundwa
mara nyingi huwa tunajisahau.........tukifikiri ni sisi tu wenye meno kumbe wenye nayo tuko wengi na vingine vilikwishatafunwa na wengine..................kwa hiyo tunatakiwa twenda polepole...tukisoma khali ya upepo.....[MENTION]@Manyanza[/MENTION]
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
hahha.....nyie si mnadhani vyote vinavyoelea ni vyepesi
Vaislay.................kwani hamtujui tulivyo mabwege tukikamatwa na vimbwanga vyenu....wakati mwingine mnapendeza mno na kutuchanganya.......[MENTION]@Vaislay[/MENTION]
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,055
Likes
11,128
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,055 11,128 280
huenda kweli vimeundwa ila aliyeviunda labda hajui kuvitumia..au havitumii ipasavyo
basi, huenda ikawa ndiyo bahati yako hapo kwamba wewe ndiye uliyekuwa ukingojewa to make a full utilization of kile kilichokuwa chaelea mtoni ilhali kilitakiwa kuwa chaelea baharini!
never give up dat easily..
ukiona vyaelea jua fika vimeundwa, ila je VYAELEA PANAPOSTAHILI!??
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,502
Likes
46
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,502 46 145
Vaislay.................kwani hamtujui tulivyo mabwege tukikamatwa na vimbwanga vyenu....wakati mwingine mnapendeza mno na kutuchanganya...... Vaislay
ishinde tamaa....tatizo wanaume wa sasa macho manne
 
Last edited by a moderator:
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
mara nyingi huwa tunajisahau.........tukifikiri ni sisi tu wenye meno kumbe wenye nayo tuko wengi na vingine vilikwishatafunwa na wengine..................kwa hiyo tunatakiwa twenda polepole...tukisoma khali ya upepo.... Manyanza
na sijui kama nini wanaume tumekua dhaifu sana mbele ya wanawake? mkuu kwenda pole pole haiwezekani bana ukiona totozi lazima uanze kujipanga ili kuing'oa
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
huenda kweli vimeundwa ila aliyeviunda labda hajui kuvitumia..au havitumii ipasavyo
basi, huenda ikawa ndiyo bahati yako hapo kwamba wewe ndiye uliyekuwa ukingojewa to make a full utilization of kile kilichokuwa chaelea mtoni ilhali kilitakiwa kuwa chaelea baharini!
never give up dat easily..ukiona vyaelea jua fika vimeundwa, ila je VYAELEA PANAPOSTAHILI!??
haya pia yaezekana kwani hata maandiko husema nayepnda siye atakayevuna.................lakini aliyepanda si ni mzazi na huyu aliyenaye si ndiye mvunaji au wataka kusema havuni vizuri?[MENTION]@Mentor[/MENTION]
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
na sijui kama nini wanaume tumekua dhaifu sana mbele ya wanawake? mkuu kwenda pole pole haiwezekani bana ukiona totozi lazima uanze kujipanga ili kuing'oa
angalia isije kukun'oa meno yako mwenyewe...............[MENTION]@manyanza[/MENTION]
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
mara nyingi huwa tunajisahau.........tukifikiri ni sisi tu wenye meno kumbe wenye nayo tuko wengi na vingine vilikwishatafunwa na wengine..................kwa hiyo tunatakiwa twenda polepole...tukisoma khali ya upepo.... Manyanza
Vipi kuhusu kina kaka? Unamuona kaka mtanashati.......... usafiri mzuri...... anapendeza, tunaanza kumrembulia macho na kutikisa makalio...... kumbe ana mkewe ambaye wamesota naye sana tu. Na pengine ungemuona kipindi anachapa lapa na bahasha ya kazi yenye CV na vyeti, kikwapa kwa mbali ......wala usingemuangalia mara mbili.....

My point is ni pande zote!
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
ishinde tamaa....tatizo wanaume wa sasa macho manne
mnajipamba mno kwa malengo ya kututia tamaa............khalafu mwatuambia tuishinde tamaa....... Vaislay
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mkuu siku hizi nani anafanya hii kazi ya kukufundisha haya mambo
Naomba unipe no ya huyo mtaalam uliyempata maana aise naona vtu vinashuka tuu bila hata mgogoro
Asante sana mkuu kwa hii useful post
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
sijui bwana...
weye smile acha uongo..wadai hujawahi kutongozwa?....sasa hujui nini?[MENTION]@smile[/MENTION]
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mkuu siku hizi nani anafanya hii kazi ya kukufundisha haya mambo
Naomba unipe no ya huyo mtaalam uliyempata maana aise naona vtu vinashuka tuu bila hata mgogoro
Asante sana mkuu kwa hii useful post
Mwenyezi Mungu kanijaza roho Mtakatifu.................na hizi busara zinatoka mbinguni
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Vipi kuhusu kina kaka? Unamuona kaka mtanashati.......... usafiri mzuri...... anapendeza, tunaanza kumrembulia macho na kutikisa makalio...... kumbe ana mkewe ambaye wamesota naye sana tu. Na pengine ungemuona kipindi anachapa lapa na bahasha ya kazi yenye CV na vyeti, kikwapa kwa mbali ......wala usingemuangalia mara mbili.....

My point is ni pande zote!
Kaunga uko juu sana.........sikupenda kuangalia upande wa pili wa shilingi kwa sababu zilizodhahiri..........msije mkalalama ya kuwa mwamba ngoma huvutia kwake..............[MENTION]@Kaunga[/MENTION]
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240