Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,737
- 126,622
KumbeWakinga hatutishiki haraka hivyo bna
KumbeWakinga hatutishiki haraka hivyo bna
Daah. Ila inahitaji moyo kumpigia mtu simu mara kwa mara mtu ambaye hataki kupokea simu zako.
Eeeehh. Totoo mtamuHeeh!!
EehKumbe
Mtawa siruhusiwi kuanzisha familia.Eeeehh. Totoo mtamu
Hapo nimekuelewa sana.Inakuaje demu wako akitaka kupokea simu zote za wanaume wanaomtongoza?ukiona hizo dalili kula kona kuna chance kubwa ya kuja kuumizwa siku mambo yake hayaendi poa anapokea na anakupiga kibom cha kufa mtu
Sawa
Hata mimi nipo monastery mkuu. Tunaweza anzisha familia ya watawaMtawa siruhusiwi kuanzisha familia.
HairuhusiwiHata mimi nipo monastery mkuu. Tunaweza anzisha familia ya watawa
Mbona sheria zineshafanyiwa marekebishoHairuhusiwi
Kama unanisema mimi vile!! tuna mwezi Mmoja hivi sasa tangu tuanze mahusiano,ila kamwe hajawahi kunitumia sms Wala kunipigia kila siku naanza mimi,leo siku ya tatu nimetia mgomo naye kagoma,liwalo na liwe simtafuti nng'oo yeye sio chakula au maji kwamba nikivikosa nitakufa njaa.Habari wanajanvi? Bila shaka wengne mmelela lakn mkiamka mtaukuta huu uzi.
Hii maada inahusu wale ambao hujifanya wanajua ku care pale umeanza mahusiano na she, then ww ndio kila siku unapiga sim nakuanza kujibebisha mara i love u, mara i mic u, alafu mpenz wako anajibu asante.
Mara ww ndo wa kutuma meseji yeye hakuanzi aisee ukiona hvyo minya mbio hupendwi babaaa.
Kanuni za mabaharia nikuminya mbio sio kujikaza kisabuni nakuendelea kujibebisha.
Ni wewe tu ndo unafanya juhudi za kulinda penzi, ila kwenye relationships nyingi mwanamke ndo anahangaikaMnapoingia kwenye relation na msichana..wewe unakua na asilimia mia za upendo yeye anaweza kua na sifuri...ni juhudi zako zinatakiwa ziwepo ili na msichana zipande ziwe kubwa.
By the way sijui kwa nini wasichana wanatupa wanaume kazi ya kulinda mahusiano wao wanaojionaje sijui...wako nyuma kila kitu hadi wafanyiwe
Eti dada zetu swali langu ni kwa nini nyie hamjitumi kwenye kulinda uhusiano kama sisi wanaume?
Mnaonaga kama ni jukumu letu wanaume pekee.
Sio kwamba imenitokea mkuu...ni mtazamo tu.Ni wewe tu ndo unafanya juhudi za kulinda penzi, ila kwenye relationships nyingi mwanamke ndo anahangaika
Tunatendwa sana lakini bado tunang'ang'ania tu. Unakuta unadharauliwa wazi wazi lkn unavumilia na kuhisi labda mtu atabadilika lkn wapi. Mifano ni mingi na ipo waziNi
Sio kwamba imenitokea mkuu...ni mtazamo tu.
Ni vitu gani wanawake mnafanya kuona mnalinda penzi?
Kila upande unatendwa ila watu ambao wanapambana kulinda relation mostly ni wanaume...ndo vile tu wanaume huwa hatuna utamaduni wa kuongea kila kitu kama nyie wasichana.Tunatendwa sana lakini bado tunang'ang'ania tu. Unakuta unadharauliwa wazi wazi lkn unavumilia na kuhisi labda mtu atabadilika lkn wapi. Mifano ni mingi na ipo wazi
May be. Lkn mimi sijawahi kukutana na mwanaume wa hivyoKila upande unatendwa ila watu ambao wanapambana kulinda relation mostly ni wanaume...ndo vile tu wanaume huwa hatuna utamaduni wa kuongea kila kitu kama nyie wasichana.
Kuna ukweli mkubwa sana hapa. Nime experience hii kwenye my more than four breakups. In the first days of relation i always used to suffer alot,but as the days go on they have been suffering alot with lots of romantic smsMnapoingia kwenye relation na msichana..wewe unakua na asilimia mia za upendo yeye anaweza kua na sifuri...ni juhudi zako zinatakiwa ziwepo ili na msichana zipande ziwe kubwa.
By the way sijui kwa nini wasichana wanatupa wanaume kazi ya kulinda mahusiano wao wanaojionaje sijui...wako nyuma kila kitu hadi wafanyiwe
Eti dada zetu swali langu ni kwa nini nyie hamjitumi kwenye kulinda uhusiano kama sisi wanaume?
Mnaonaga kama ni jukumu letu wanaume pekee.
Yeah! Mm nimesha acha huo upuuz kama mbwahi mbwahi tu, alafu unakuta mwanamke wahvyo akikutumia ka sms kamoja usikajibu inakua nongwa sijui huwa ni visa ili muachane?Kama unanisema mimi vile!! tuna mwezi Mmoja hivi sasa tangu tuanze mahusiano,ila kamwe hajawahi kunitumia sms Wala kunipigia kila siku naanza mimi,leo siku ya tatu nimetia mgomo naye kagoma,liwalo na liwe simtafuti nng'oo yeye sio chakula au maji kwamba nikivikosa nitakufa njaa.
Mara chache sana lakn tambua kuwa mwanamke ukijifanya kumjali sana anakudharau mno kisa anatambua unampenda hv viumbe vinamaigizo sana honestly i hate em.Kuna ukweli mkubwa sana hapa. Nime experience hii kwenye my more than four breakups. In the first days of relation i always used to suffer alot,but as the days go on they have been suffering alot with lots of romantic sms