Ukiona Dalili ifuatayo ujue hupendwi...

Ukiona Dalili ifuatayo ujue hupendwi...

Mwenzenu madem wangu wote wanajua wao ndio nawasaidia....... Mwanaume jiamin
 
Kazi ya mwanaume ni kupenda mkuu kum care mwanamke ni jukumu la mwanaume ndo maana tunaanza kutongoza sisi...wewe mwanamke anachotakiwa kufanya kwako ni kukutii na kukuheshimu

Ndio maana wanawake wengi wanalalamika wanaume hatupo romantiki sasa girls asipokutext unanuna na ww unavimba mpaka akuanze

Ukiona kimya we mcheki siku akikutamkia hakutaki basi mteme me huwa sijari ata wiki nzima usiponianza mimi nitakucheki tu i know my responsibilities....tusijiringanishe na watoto wa kike
 
Binadamu tunapenda ubinafs sana na kujijali sisi na wakat huo huo kuona tunapendwa

Mwanamke akijua unampenda anaanza tu kukuringia na vituko vya hapa na pale hvyo hvyo kwa mwanaume akijua anapendwa nae anaanza kukuchukulia kawaida

Ushaur: Penda kias na usionyeshe kadi yako ya upendo mpka utakapo kuwa na uhakika wa kupendwa

Hya mambo ya social media kusoma maumivu ya watu kila siku watu wanavyotendwa imetufanya wote wanaume na wanawake tunakuwa makin sana kumpenda mtu

Dunia ya leo ni ngum kumfanya mtu akupende kwa dhat ww timiza part yako endelea na maisha yako usimtegee sana binadam mwenzako hachelew kukupeleka majengo ya serikal
 
Sometimes kuepuka hili utakapoona inakaribia ku fall in love na mtu asiyejari ili kuepuka kuumia tafuta backup ( wa pembeni) mapema ili badae achague moja asepe au ajifunze kubalance mapenzi
 
Habari wanajanvi?

Bila shaka wengne mmelela lakn mkiamka mtaukuta huu uzi.

Hii mada inahusu wale ambao hujifanya wanajua ku-care pale umeanza mahusiano na she, then wewe ndio kila siku unapiga simu nakuanza kujibebisha mara i love u, mara i mic u, alafu mpenzi wako anajibu asante.

Mara wewe ndo wa kutuma meseji yeye hakuanzi aisee ukiona hvyo minya mbio hupendwi babaaa.

Kanuni za mabaharia nikuminya mbio sio kujikaza kisabuni nakuendelea kujibebisha.

Wewe ukimpenda mtu yeye hawezi Kuwa na sababu za kukupenda mda huo huo, hizo sababu zinaletwa na hayo wewe unayoyakataa!

Hayo ni matumizi mabaya ya maneno baharia, unaharia sio Kuwa muhuni, hapana, unaharia ni kufanya mambo sahihi kibaharia!
 
Kazi ya mwanaume ni kupenda mkuu kum care mwanamke ni jukumu la mwanaume ndo maana tunaanza kutongoza sisi...wewe mwanamke anachotakiwa kufanya kwako ni kukutii na kukuheshimu

Ndio maana wanawake wengi wanalalamika wanaume hatupo romantiki sasa girls asipokutext unanuna na ww unavimba mpaka akuanze

Ukiona kimya we mcheki siku akikutamkia hakutaki basi mteme me huwa sijari ata wiki nzima usiponianza mimi nitakucheki tu i know my responsibilities....tusijiringanishe na watoto wa kike
Una hamu kubwa ya kudharauliwa
 
Mimi nafikiri kila mmoja apambane na hali yake, unayetesekea mapenzi kila la kheri na unayeyachukulia kama mimi safi endelea kukaza


Kuna mavitu kuyaendekeza ni kujitafutia ugumu wa maisha tu

Binafsi mwanamke ndio anatakiwa akaze sana ili nimpende akileta ujuaji napita hivi
 
Habari wanajanvi?

Bila shaka wengne mmelela lakn mkiamka mtaukuta huu uzi.

Hii mada inahusu wale ambao hujifanya wanajua ku-care pale umeanza mahusiano na she, then wewe ndio kila siku unapiga simu nakuanza kujibebisha mara i love u, mara i mic u, alafu mpenzi wako anajibu asante.

Mara wewe ndo wa kutuma meseji yeye hakuanzi aisee ukiona hvyo minya mbio hupendwi babaaa.

Kanuni za mabaharia nikuminya mbio sio kujikaza kisabuni nakuendelea kujibebisha.
Ukweli Mtupu..
 
Dawa ndio hii
Screenshot_20191023-095741.jpeg


Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom