Ukiona Dalili ifuatayo ujue hupendwi...

Ukiona Dalili ifuatayo ujue hupendwi...

Inakuaje demu wako akitaka kupokea simu zote za wanaume wanaomtongoza?ukiona hizo dalili kula kona kuna chance kubwa ya kuja kuumizwa siku mambo yake hayaendi poa anapokea na anakupiga kibom cha kufa mtu
na itabid ulipuke tu hamna namna manake kila siku unampigia hapokei leo kapokea anakuomba pesa aaaah baharia kwa kutaka kuonekana unajali mwenye mapendo lazima zikutoke piga ua garagaza
 
Mbaya zaidi anaziona miss call zako lakini hakutafti japo akudanganye simu ilkua chaji nayeye alikua nje anafua au unatuma sms haijibiwi
Nafikiri ww ni mfipa mwenzangu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kiukweli mi huwa nachukia sana eti kunipigia hunipigii hata kunibeep ushindwe, hayo nimapenz au tunalazimishana? Bora nikose mke.
 
Ukiona hali ipo hivyo ujue yule mtu wa upande wa pili bado hajaachwa au hajatendwa ukiona umelala zako saa 2 asubuhi unapigiwa simu vipi? Umelala bado? Leo nimewahi kuamka mwenzio hapa hahaha ujue hapo mambo yashakwiva una take over like nobody's business
 
Mimi nafikiri kila mmoja apambane na hali yake, unayetesekea mapenzi kila la kheri na unayeyachukulia kama mimi safi endelea kukaza


Kuna mavitu kuyaendekeza ni kujitafutia ugumu wa maisha tu

Binafsi mwanamke ndio anatakiwa akaze sana ili nimpende akileta ujuaji napita hivi
Akileta ujuaji upi mkuu??
 
Back
Top Bottom