Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,657
- 126,385
Ohoo nikajua unaongea na mimiWabinti ambao upendo ni zero siku za mwanzo
Ohoo nikajua unaongea na mimiWabinti ambao upendo ni zero siku za mwanzo
Jamaa unanikatisha tamaaa. Kuna mtoto nimempigia simu tangu ila hakupokea wala hajanicheki hadi leo hii. Nikiwa nawaza kumtafuta tena nakutana na huu uzi.Jifanye kujibebisha bebisha sasa uone kitakacho kukuta.
Wewe najua ni above 30Ohoo nikajua unaongea na mimi
Ni kweli. Above 40Wewe najua ni above 30
Hujafika hata 35Ni kweli. Above 40
Wewe wasemaHujafika hata 35
Mnapoingia kwenye relation na msichana..wewe unakua na asilimia mia za upendo yeye anaweza kua na sifuri...ni juhudi zako zinatakiwa ziwepo ili na msichana zipande ziwe kubwa.
By the way sijui kwa nini wasichana wanatupa wanaume kazi ya kulinda mahusiano wao wanaojionaje sijui...wako nyuma kila kitu hadi wafanyiwe
Eti dada zetu swali langu ni kwa nini nyie hamjitumi kwenye kulinda uhusiano kama sisi wanaume?
Mnaonaga kama ni jukumu letu wanaume pekee.
Ukiendeleza ubishi nitakutajia umri wako halisiWewe wasema
Kwa hiyo unashauri mwanzoni wakati wa kutongoza demu akiwa anasuasua kupokea simu na kujibu sms mwanaume anatakiwa kukomaa nae hivo hivo ?Kazi ya kulinda mahusino ni ya wote wawili, kama mwanaume ukianza na jitihada za kulinda uhusiano kuna asilimia zaidi ya 80 ukapigwa chini, Hawa viumbe wako tofauti sana, jifunze kupenda kisha muachie huyo unayempenda alinde uhusiano na ajifunze kukupenda pia
Wanaume tuna changamoto moja (ndio tunaotongoza) sisi ndio tunatakiwa kumhakikishia mwanamke kuwa unampenda, ni mara chache sana kujikuta watu wawili mko 100% kwenye mapenzi, mmoja lazima aingie yupo half half
Nitajie hebuUkiendeleza ubishi nitakutajia umri wako halisi
Your age <34Nitajie hebu
Kwa hiyo unashauri mwanzoni wakati wa kutongoza demu akiwa anasuasua kupokea simu na kujibu sms mwanaume anatakiwa kukomaa nae hivo hivo ?
Mtoto mtamu nina mipango na weweNaungana na mleta mada.
Mpango upi huo?Mtoto mtamu nina mipango na wewe
Your age QUOTE]Teh ulinitisha nikadhani kweli unanijua
Daah. Ila inahitaji moyo kumpigia mtu simu mara kwa mara mtu ambaye hataki kupokea simu zako.Kabisa mkuu, unaweza kuta mwanamke yupo kwenye uhusiano na mtu mwingine, ama ametoka kuumizwa au hataki uhusiano kwa wakati huo, ama hajavutiea na wewe hivyo inahitaji ushawishi ukiona mwanamke amekukubali haraka haraka jiulize mara mbili, inawezekana alikuwa anakupenda ama anataka kukutumia
Kukuomba tuanzishe familiaMpango upi huo?
Heeh!!Kukuomba tuanzishe familia