Ukinipa na supu halibaki hata moja.

prospa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
554
195
Kuna dogo mmoja mwanafunzi wa darasa la kwanza , sasa si unajua tena walimu wanapenda kufundisha kwa mifano halis ili watoto waelewe ,

Mwalimu. Ehee Musa mama kaweka mandazi matatu mezani akaupa mawili unywee chai yanabaki mandazi mangapi?

Musa. Mwalimu ukinipa na thupu halibaki hata moja nafuta yoteeeeeeeeee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom