Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Posts
1,488
Reaction score
2,760
Wakati Makonda na Amon Mpanju wakiendelea kujisafisha kwenye media kwa vurugu walizofanya.kwanini jaji Warioba amegoma kuzungumza na media kuhusu tukio hili.
 
kuna nn kimejifich kwa ukimy huu wa jaji Warioba
 
Tulieni,siku zote "ngoma ya watoto haikeshi"
"Tutakutana mtaani" by Jaji Warioba.
Wananchi wanawaadhibu kwanza.Mdahalo mwingine tayari umeandaliwa,itafuata Mwanza,Zanzibar,Mbeya na miji mingine.
HAPANA KWA MAANDISHI YA SITA NA WENZAKE.
 
Hata wewe babako akikutwa na jambo kama hilo utamshauri akeshe na vyombo vya habari??!!!
Hilo la kuvunjiana heshima nadhani kaamua kukaa kimya sababu anajua wapo wenye busara labda kama wewe mtakaopima na kurudisha heshima yake!!!

"Mbwa mzee hafundishwi kuwinda"
 
Warioba amekataa kushiriki upuuzi unaosambazwa na UKAWA kuwa alipigwa na Makonda.
 
Utamsikiliza tena tar 16, mwendo wa misumari tu
 
Warioba amekataa kushiriki upuuzi unaosambazwa na UKAWA kuwa alipigwa na Makonda.

Kibwa jinga hili……!!!!

tarehe 16/11/2014 mdahalo wa katiba kama kawaida utarudiwa naa wale wale pia utakuwa hewan ITV na mida ile ile, njoen tena safar hii tutakata makalio yenu…!!!!
 
Back
Top Bottom