Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Usiogope ndugu! Huitaji degree kumuelewa jaji Warioba. Hivyo basi karibu kwenye Mdahalo Tar.16.11.2014 upate misumari ya jaji anayejitambua upate ukombozi
 
Hujafa hujaumbika, acha kumdhihaki mlemavu wa macho kwa upofu wake, huijui kesho.

Ujinga wake hausababishwi na ulemavu wake hata kidogo
Na kwa taarifa tu...wewe unaona ni mlemavu lakini kwa ulemavu huo huo Mpanju amesaliti walemavu wa nchi hii tena wenye shida kuliko yeye
Watu masiki kuliko yeye wa nchi hii kawasaliti halafu unaleta huruma za kizamani ni upuuzi tu!!!
 
Usimjibu mpuuzi kwa sababu anaongea upuuzi ila mwache mpuu aendelee na upuuzi wake. Si kila neno unatakiwa kulijibu.
 
We mwenye uelewa wa takwimu ndio uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo, bora nibaki hivi hivi.Sina cha kujifunza kutoka kwako.

when you ar died you can`t know that you ar died it is very difficult for the others,the same when you ar STUPID
 
Watu wenye upeo wa mika 50 - 100+ wakitaka kujibu wanafikiri kwanza lakini hawa wenye upeo wa siku mbili mpaka week ndio ikitoka ripoti kuwa ndovu wanaisha wanakimbilia kusema ni wivu!
 
Ujinga wake hausababishwi na ulemavu wake hata kidogo
Na kwa taarifa tu...wewe unaona ni mlemavu lakini kwa ulemavu huo huo Mpanju amesaliti walemavu wa nchi hii tena wenye shida kuliko yeye
Watu masiki kuliko yeye wa nchi hii kawasaliti halafu unaleta huruma za kizamani ni upuuzi tu!!!

Acha ujinga wewe. Eti unajifanya unauchungu na nchi wakati hapo umeshika laptop unakula hela za mafisadi Mbowe na Slaa. Unajifanya kama vile umejiumba na kujiamini punguani we.
 
Acha ujinga wewe. Eti unajifanya unauchungu na nchi wakati hapo umeshika laptop unakula hela za mafisadi Mbowe na Slaa. Unajifanya kama vile umejiumba na kujiamini punguani we.
mkuu umeishiw na hoja! jenga hoja zenye mashiko
 
Kinachosikitisha vyombo vya dola vipo kimya as if nothing has happened
 
fikra chakavu zinakusumbua! nenda kweny mada husika

Mada gani! mi nimeshasema hapo mwanzo na ndio hivyo nimemaliza. Alikuwa PM,alikuwa na nafasi ya kuleta serikali 3 kwa wakati wake hakufanya hivyo. basi. sina zaidi.
 
Mzee kama warioba hawezi kupoteza muda wake akiongea ongea ovyo tena kuhusu ujinga kama ule wa yule Konda na mwenzie Pofu
Weukitaka kujuwa mzee anaongea karibu tena ubungo plaza tarehe 16 hapo ndio utajuwa tofauti ya mpiga kelele kama makonda na muongeaji kama mzee!!!

Nani anataka kumsumbuwa mzee wetu tena amjibu kada wa ccm asiyekuwa akili, inamaana wasemaji wake atuoni? Sasa naomba umwambie huyu zuzu, wasemaji wa mzee warioba ni sisi na tuko wengi
 
Mada gani! mi nimeshasema hapo mwanzo na ndio hivyo nimemaliza. Alikuwa PM,alikuwa na nafasi ya kuleta serikali 3 kwa wakati wake hakufanya hivyo. basi. sina zaidi.
kapumzike uwezo wako ndo umeishia hapo
 
Acha ujinga wewe. Eti unajifanya unauchungu na nchi wakati hapo umeshika laptop unakula hela za mafisadi Mbowe na Slaa. Unajifanya kama vile umejiumba na kujiamini punguani we.

Ubongo wa kamasi utaujuwa tu
Hoja hamna kazi kutoa mapovu tu...futa mdomo huo mbekine we!!!!
 
yule ni mtu na busara zake hawezi jibishana na genge la wahuni
kwanza wanandaa mdahalo mwingine na ole wenu mje mfanye vurugu tena
 
Back
Top Bottom