Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Ukimya wa jaji Warioba unamaanisha nini?

Warioba aeleze wazi kina nani wanatakiwa kuhudhuria,tena ikibidi waandae kadi za mialiko vinginevyo mtalaumiana tu.
 
Warioba amekataa kushiriki upuuzi unaosambazwa na UKAWA kuwa alipigwa na Makonda.

Unataka aongee nini sasa!

Uzee nao unachangia.. Warioba apunzike sasa.

1015825_877327048952628_4325935954782400751_o.jpg
 
...ametumia ile busara ya "mwehu akichukua nguo zako ukiwa mtoni unaoga na kukimbia nazo mwache usimkimbize"...
 
apumzike nini?ashindwe kutetea taifa lake kwa kisingizio chepesi kama hicho?think twice kaka.

Taifa lake!? mbona unachekesha! ye alishalitumikia kama pm na akamaliza muda wake salama. Kama angekuwa anataka hizo serikali 3, alikuwa na nafasi nzuri ya kumwambia rais wapeleke muswada bungeni wakati ule ule akiwa madarakani na ungekuwa na nguvu sana. Mbona hakuongea? kiufupi,apumzike tu asikoroge watu aingie matatizoni buree, mbona wenzake waliokuwa mawaziri wakuu na marais wastaafu hawana vurugu! ye ametumwa!?
 
Taifa lake!? mbona unachekesha! ye alishalitumikia kama pm na akamaliza muda wake salama. Kama angekuwa anataka hizo serikali 3, alikuwa na nafasi nzuri ya kumwambia rais wapeleke muswada bungeni wakati ule ule akiwa madarakani na ungekuwa na nguvu sana. Mbona hakuongea? kiufupi,apumzike tu asikoroge watu aingie matatizoni buree, mbona wenzake waliokuwa mawaziri wakuu na marais wastaafu hawana vurugu! ye ametumwa!?

yy ndiye aliyekuwa mwenyekiti wa tume ya mabadiliko ya katiba na ndiye aliyechukua maoni ya watanzania kwa hiyo anahaki na wajibu ya kuwaelezea watanzania jinsi gani BMK lilivyofanya uharamia kwenye maoni ya wananchi
 
Kujibizana na watu kama Makonda wenye UTAPIAMLO WA UBONGO ni kujishushia hadhi na kuendelea kuwavimbisha kichwa bure...
 
yy ndiye aliyekuwa mwenyekiti wa tume ya mabadiliko ya katiba na ndiye aliyechukua maoni ya watanzania kwa hiyo anahaki na wajibu ya kuwaelezea watanzania jinsi gani BMK lilivyofanya uharamia kwenye maoni ya wananchi

Umeshuhudia mara kadhaa Warioba anakiri kwamba maoni ya wananchi waliotaka serikali3 ni asilimia ndogo sana kuliko wanaotaka mfumo huu uendelee, cha ajabu anakomalia kwamba hayo ndio maoni ya wananchi wote! huu ni upotoshaji mkubwa! naona anazeeka vibaya.
 
Umeshuhudia mara kadhaa Warioba anakiri kwamba maoni ya wananchi waliotaka serikali3 ni asilimia ndogo sana kuliko wanaotaka mfumo huu uendelee, cha ajabu anakomalia kwamba hayo ndio maoni ya wananchi wote! huu ni upotoshaji mkubwa! naona anazeeka vibaya.

Jenga hoja kinzani neno kuzeeka vibaya, halina afya wala mashiko kuishawishi hoja yako ipite are you there !
 
Mzee kama warioba hawezi kupoteza muda wake akiongea ongea ovyo tena kuhusu ujinga kama ule wa yule Konda na mwenzie Pofu
Weukitaka kujuwa mzee anaongea karibu tena ubungo plaza tarehe 16 hapo ndio utajuwa tofauti ya mpiga kelele kama makonda na muongeaji kama mzee!!!
 
Umeshuhudia mara kadhaa Warioba anakiri kwamba maoni ya wananchi waliotaka serikali3 ni asilimia ndogo sana kuliko wanaotaka mfumo huu uendelee, cha ajabu anakomalia kwamba hayo ndio maoni ya wananchi wote! huu ni upotoshaji mkubwa! naona anazeeka vibaya.

hunauelewa wa STATISTICS mkuu... ndio maan unapata shida
 
Jenga hoja kinzani neno kuzeeka vibaya, halina afya wala mashiko kuishawishi hoja yako ipite are you there !

Na wewe jenga hoja na sio kulazimisha eti serikali 3 ndio maoni ya wananchi wote. I'm here, r u there too
 
Mzee kama warioba hawezi kupoteza muda wake akiongea ongea ovyo tena kuhusu ujinga kama ule wa yule Konda na mwenzie Pofu
Weukitaka kujuwa mzee anaongea karibu tena ubungo plaza tarehe 16 hapo ndio utajuwa tofauti ya mpiga kelele kama makonda na muongeaji kama mzee!!!

Hujafa hujaumbika, acha kumdhihaki mlemavu wa macho kwa upofu wake, huijui kesho.
 
Back
Top Bottom