Ukimwi na mkoa wa iringa uwiiiiii twafaaaa!

Ukimwi na mkoa wa iringa uwiiiiii twafaaaa!

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Posts
341
Reaction score
60
Nimeenda kufanya participant research msukuma wa watu na ushamba wangu oohh kumbe huku iringa kuna ulanzi na commoni, dah? Ktk participant research lazma ubugie lol,nikaipenda umh? Nikapenda pia wanawake wanaouza hizi tapu tapu kumbe most ni victims
 
Kwakweli nimetekwa na hawa kina dada wanaouza kande na comoni umhmm... hata mama kulwa nimemsahau iringa balaa vijana wanaamkia comoni na wanalalia comoni najutia uamuzi wangu ila nlishachelewa vijana kuweni makini muendapo iringa.
 
Hii imedhihirisha jinsi gani ubongo wako ulivyo mwepesi.....

umejuaje kua hao wauzaji wana ukimwi?

huo ulanzi kwa kipindi hiki umeupata wap,,? au ndio stori za vijiweni?
Mijitu ya Kiafrika yenye Rangi ya brown hakika ni mipuuzi....
 
Kamanda,
Ulikuwa unaongelea hii kitu au umekula kitu kilicholeta tetemeko kwenye ubongo wako?

A research participant, also called a human subject or an experiment, trial, or study participant or subject, is a person who participates in human subject research by being the target of observation by researchers. Contrary to position of patient the position of the subject is different. Subject is at equal level of doctor.
[h=2]Rights of research participants[/h] Researchers who conduct human subject research should afford special rights to research participants.[SUP][/SUP] Research participants should expect the following:



Source: Research participant - Wikipedia, the free encyclopedia
 
Eenyi vijana mrudieni muumba wenu hasa mnaokaa iringa japo nimechelewa kutoa ujumbe
 
kila clab nlotembelea unaambiwa huyu demu mume wake kafariki via hiv eee mola tusamehee
Mhhhh nina wasiwasi na huo uresearcher wako pia na hizo research zako, maana researchers hawezi kuconclude mpaka awe na scientific evidence sasa wewe kwa maneno ya watu wa kijiweni unafanya conclusions.
 
Kwakweli nimetekwa na hawa kina dada wanaouza kande na comoni umhmm... hata mama kulwa nimemsahau iringa balaa vijana wanaamkia comoni na wanalalia comoni najutia uamuzi wangu ila nlishachelewa vijana kuweni makini muendapo iringa.
Inaonekana hujui unachotaka kutuambia maana ulianza na maswala ya ukwimwi sasa uko na maswala ya comoni
 
Mkuu umeenda kufanya research au kubugia tapu tapuz?


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nimeenda kufanya participant research msukuma wa watu na ushamba wangu oohh kumbe huku iringa kuna ulanzi na commoni, dah? Ktk participant research lazma ubugie lol,nikaipenda umh? Nikapenda pia wanawake wanaouza hizi tapu tapu kumbe most ni victims

Njoo na uku kitaa utufanyie research ya ------- coz hatuwajui idadi yao!!
 
Kwakweli nimetekwa na hawa kina dada wanaouza kande na comoni umhmm... hata mama kulwa nimemsahau iringa balaa vijana wanaamkia comoni na wanalalia comoni najutia uamuzi wangu ila nlishachelewa vijana kuweni makini muendapo iringa.

Usisahau NGOSWE: PENZI KITOVU CHA UZEMBE, pia utapewa zawadi ya virusi, hasa kipindi hiki cha baridi kali, sambamba na hilo, utamwachia ujauzito ambao anaweza kuua kwa kutoa mimba au kuzaa mtoto atayelelewa katika mazingira magumu.
 
Tafuta Darasa uelewe nini maana ya "research"! anayefanya qualitative Research ufanya mahojiano na kudraw conclusion kutokana na mahojiano baina yake na respondents wake! kama mtoa uzi alifanya mahojiano hiyo scientific!
Hizi product za Mulugo za "twenty two thousand and twelve" bana!

Mhhhh nina wasiwasi na huo uresearcher wako pia na hizo research zako, maana researchers hawezi kuconclude mpaka awe na scientific evidence sasa wewe kwa maneno ya watu wa kijiweni unafanya conclusions.
 
Participant research ndo mdudu gani?:disapointed:
 
Back
Top Bottom