Kasesela atoa kituko: Awataka wanaume wa mkoa wa Iringa kutembea na vipimo vya Ukimwi

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
82,330
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
82,330 2,000
Mkuu wa Wilaya wa Iringa Mh. Kasesela amewataka wanaume wa mkoa wa Iringa kutembea na iipimo vya UKIMWI na pindi wakitongoza mwanamke wasikubali kufanya lolote kabla ya kupima kama mzima kama ana maambukizi ya VVU, huku akiwataka wanawake kuwanyima unyumba waume zao wanaogoma kupima VVU.
 

Kiziwanda chema

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
225
Points
500

Kiziwanda chema

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
225 500
Kwahiyo ameshawaona wana Iringa wanapenda sana Chini.
Uongozi ni busara na maarifa, kwani hivyo vipimio anafahamu vip, kwamba vinapatikana bure!? au kimoja kinatumika zaidi ya mara moja!?
Au wanairinga wanapesa sana za kununulia vipimio!?
 

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
373
Points
250

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
373 250
Kwahiyo ameshawaona wana Iringa wanapenda sana Chini.
Uongozi ni busara na maarifa, kwani hivyo vipimio anafahamu vip, kwamba vinapatikana bure!? au kimoja kinatumika zaidi ya mara moja!?
Au wanairinga wanapesa sana za kununulia vipimio!?
Ni Sehemu ya Maisha labda uwe umeharibikiiwa Sehemu ya akili.
 

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,663
Points
2,000

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,663 2,000
Mkuu bw DC yuko sahihi labda tatizo ni namna alivyowakilisha hoja yake kuna wanawake au wanaume wanawapa wenzao moto kwa makusudi kwahiyo dawa ni hiyo damu kwanza then mbunye
 

Forum statistics

Threads 1,390,556
Members 528,185
Posts 34,054,468
Top