Ukimwi jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwi jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Aug 14, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmejiandaje kukabiliana na tatizo hili? tusaidiane jamani maana mnh! we acha tu!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msaada upo weye tu kama utakubali masharti yake...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    imekuwaje?....umekoswa koswa nini......Tahadhari kabla ya Hatari ndugu..
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,310
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hakuna kujiandaa mkuu hii vita inaendelea na inaanza na mtu mwenyewe!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mkuu usikute umepima bila kujiandaa
    naogopa sana kupima
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ila hii kitu inatisha kusema ukweli. Unaweza ukapima leo ukakuta upo negative, lakini kesho tena ukiambiwa urudi ukapime upya, unaogopa. Sijui kuna kitu gani katika hili gonjwa.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Amua kwanzia leo hutokua na mahusiano ya kimwili na mwanamke yeyote maana we unaweza ukawa mwaminifu ye akakuletea!!

    Dawa ya penzi nayo inaweza ikakuangusha!!

    Alafu jitahidi kutotumia nyembe na sindano zisizoeleweka hovyo na mapambano yaanzie hapo!!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hii ni crash talk ya kipindi cha ukimwa kudos lizzy
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    beba plastic bag mkuu..
    sahau kila kitu lakini si Condom..
    (maana hii ndo njia pekee inayomaliza)

    Ni kuwa mwangalifu tu na kupima
    kila mwaka...
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mwaka mkubwa, kila baada ya miezi 3.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    ukipenda "kila baada ya tendo"
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwa hali ilivyo sasa hivi, Ukimwi is nothing. Kuna magonjwa mbaya zaidi ya Ukimwi kwa Tz hii, umeshawahi kufikiria Kisukari, BP, stroke, me kupigwa na ke-mpaka wengine wanajinyonga! Malaria na mengineyo, haya magonjwa ni haatarishi kuliko Ukimwi.
    Chukua hatua
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie sijui huwa nina moyo mgumu, yaani napima kila kipindi cha kucheki afya, hwa nacheki afya kila baada ya miezi sita, naomb Mungu aniepushe na hili gonjwa, cha ajabu watu wanaogopa ukimwi kuliko hata kansa
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi i trust no CONDOM now,ni fake fake fakero kabisaaaaa na
    malengo ya utengenezaji wa condom ni kuua watu,....

    Bora kuwa mwaminifu kwa Mungu na kwa mwenzi wako BAAAAASI
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huko mbali dada,..
    mwingine utakuta anakwambia
    "speaker vaa condom".....

    Unauliza kijinga jinga tu,..."kwanini?...unaogopa nini kwani?"

    anajibu "Naogopa mimba",....yaani wengi wanaogopa mimba kuliko hata ukimwi,...
    Ila honestly,nimegundua watu wengi wanakufa kwa uoga wa kupima tu,.....

    Na wengine tuna ukimwi wa "mawazo" tu na unatuua hivi hivi,....kisa?uoga wa kupima
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh yaani anaogopa mimba kuliko ukimwi?nahisi tu aashindwa kukwambia naogopa ukimwi koz utamwambia ina maana umeniona mie mgonjwa?
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  18. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kupanga mikajati ni rahisi lakini ukiona ile kitu mikakati yote inaparanganyika.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    ikiwa mwenza sio mwaminifu kwako?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ukiona kwani wanaweka barabarani?!Control yourself!!
     
Loading...