Ukimwamini Mungu unatakata

Ukimwamini Mungu unatakata

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,037
Reaction score
38,391
siasa nzuri sana aisee
huyu jamaa anazdi kutakata kuliko hata rais wake nakumbuka picha moja akiwa migomban uko anaomba kura anawaimbisha wanakijiji
sio mchezo Mungu akutangulie akulinde mkuu jamaa nimepata sifa yake kubwa ni mtoaji kwa Mungu si mchezo
Mungu akuhifadhi mkuu

LazaroNyalandu.jpg
 
dah hiyo picha unanikumbusha rais mmoja wa marekani kijana mweusi si mchezo dunia nzima aikulala kusubiri matokeo
 
Jamaa ana ndoto za kugombea Urais wa Tanzania miaka ijayo.
 
Tatizo la watu wanaofikiri kwa kutumia viungo tofauti na ubongo! ina maana kwenu kunawiri ni sifa ya kuwa raisi? kwanza ni nani huyu?
 
jamani huyu ni mpendwa tu wala hana issue na urais ila Mungu anamtofautisha zaidi ya Rais anaemuongoza
 
kama kunawiri ni sifa ya kumwamini Mungu, basi watu kama kina Yohana mbatizaji, Yesu, Stefano, petro, Yohana, Batholemeo na wengine kama hao hawakuwahi kumwamini Mungu. Maana hawakutakiwa sii tu kunawiri bali hata haki ya kishi hawakupewa. Kote walikokimbilia walitafutwa na kuuwawa hadharani. Huku upande wa pili kwa waamini Mungu wakinawiri na kukabiziwa hazina ya nchi, mfano wao ni kama kina Nebkadneza,Farao,Abmeleck,Kaisari,Herode, na wote wa namna yao. Hawa hata wafikiapo kufa katika uzee wao hupata wa kuwazika na kuwalilia maana wameacha urithi mnono kwa vizazi vyao baada yao. Chunguza hata zamani zetu hizi tunazoishi kama kuna walionawiri kama mafisadi, hata waliojificha kwenye mgongo wa dini wakiamua kushikamana na hawa mafisadi katika deal zao, nao ghafla bin vuu Mungu huwanawirisha. Ole ni kwa wale walio amua kutokijisalimisha kwenye ufisadi na kuamua kumtii mungu kwa kila jambo, na kuishi kwa biashara halali kabisa kulingana na neno. Hakuna rangi wataacha kuona!!
.
 
huyu si ndio jana aliambiwa hivi '' huyu waziri mdogo anatwambia nini''?

huyu jamaa anauza sura sana na mpenda sifa toka yuko shule miaka hiyo alipojificha nyuma ya mwavuli wa ulokole
 
Back
Top Bottom