Ukimpa mwanamke mimba ni lazima umuoe?


rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
523
Likes
221
Points
60
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
523 221 60
Sasa nani amuoe na wakati wewe umeshamzalisha.unataka umuache mwezio ukachukue kitu new? Kumuoa mwanamke uliyempa mimba inasaidia kupunguza matukio ya hatari katika jamii yahusianayo na mama wa kambo.
basi kumbe itungwe sheria ya kila mwanaume atakaye mpa mimba mwanamke ni lazima amuoe na aishi nae
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
Ndio. Ni lazima
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,319
Likes
1,590
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,319 1,590 280
BIG NO YEYE MWENYEWE ANAWEZA KUKUKATAA KAMA NI MWANAUME WA OVYOO!
 
D

de hunter

Member
Joined
Apr 18, 2016
Messages
93
Likes
57
Points
25
Age
48
D

de hunter

Member
Joined Apr 18, 2016
93 57 25
Ni lazima ili kumpunguzia mtoto kutopata malezi ya mzazi mmoja pekee pia kuongeza mapenzi baina yenu
 
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
818
Likes
610
Points
180
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
818 610 180
labda wakati unampa hiyo mimba Kama ulitoa na risiti. Akija na hiyo mimba yako akuonyeshe risiti ndipo uoe.
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,419
Likes
1,806
Points
280
Age
48
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,419 1,806 280
Mmmh changamoto hii
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109