Ukikuta msg hii kwa Mkeo au Mumeo unafanyaje?

Ukikuta msg hii kwa Mkeo au Mumeo unafanyaje?

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Posts
2,619
Reaction score
776
Ukikuta msg hii kwa Mkeo au Mumeo unafanyaje?

"Ahsante sana, game ya jana ikuwa tamu kishenzi, yaani sijawahi kupata kama ile"

Kama wewe ni mwanaume msg hiyo iko kwenye simu ya mkeo imetoka kwa mwanaume, na kama wewe ni mwanamke msg hiyo unaikuta kwenye simu ya mumeo na imetoka kwa mwanamke
 
ebu tuambie wewe ulifanyaje baada ya kuikuta kwa simu ya mkeo
Ukikuta msg hii kwa Mkeo au Mumeo unafanyaje?
"Ahsante sana,game ya jana ikuwa tamu kishenzi,yaani sijawahi kupata kama ile"
Kama wewe ni mwanaume msg hiyo iko kwenye simu ya mkeo imetoka kwa mwanaume,na kama wewe ni mwanamke msg hiyo unaikuta kwenye simu ya mumeo na imetoka kwa mwanamke
 
Nina deal na context na mazingira ya meseji kwanza,,,

No doubt yaweza kuwa ni cheating...mpokea ujumbe atoe maelezo..

Msg kama hii aliinasa rafiki yangu hapa mwanza, alipomuuliza mke wake akasema alikuwa ananitania tu....leo hii wameachana na kuuza nyumba na kutoka pasu,si utani...lisikie kwa mwenzio lisikupate, waweza kufa kibudu hapohapo ukiona msg ya namna hii
 
Huwezi panga utakachofanya wakati huu kukiwa hakuna kitu kama hicho ngoja itokee uikute then adrenaline iwe secreted kwa wingi then utajua cha kufanya on the spot
 
nitamuonyesha kwamba nimeiona then napiga kimya no more questions
 
=============Ukipata ujumbe wa chuki futa delete kabisa======

source kingkong 3
 
Last edited by a moderator:
Hapo ndani tutawasiliana kwa kuandikiana kwenye notebook tu ili kuepuka kugawana majengo ya serikali,mmmmhhh
 
Hii nitachangia kesho kama nitaamka salama.
 
Kaka imekukuta nini? Maana yawezekana unatafuta ushauri kwa watu. Ila samahani lakini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom