kuna jamaa alipost thread moja ya misemo mbalimbali moja inasema ukitafuta mke wa kuoa macho yote yawe wazi ukishaoa fumba jicho moja. hawa wanawake ukienda style ya kupiga chini utakuwa na wake dozen nzima kila mmoja atakuja na lake. hapo lazima umtafute huyo mtu umueleze kwa bayana kama ni muelewa ataelewa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.