UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

Wamekuja na speaker zao wamefungulia sauti mpaka mwisho. Ni hapa USA River

Haina shida si inakua kama walivyofanya CCM kule zanzibar na kupelekea kuvuruga mkurano wa kamoeni za mgombea urais wa CUF.
 
Hao watu wa Arumeru wanajua huyo jamaa amekuja huko kuporomosha matusi na ndio maana wanafanya hivyo ili aondoke.

hapo kuna watoto hivyo matusi yake huyo itakuwa ni kuwafundusha watoto tabia mbaya. Na ole wake aporomoshe matusi watamshusha kwa bakora jukwaani.

Hivyo naye awe mstaarabu kama wananchi aliowakuta walivyo wastaaarabu na bila kupenda matusi.




MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

Unayajua matusi wewe? Hakuna watu wanaoporomosha matusi majukwaani kama chadema! Mtu yoyote anayemuunga mkono Lowasa akapimwe akili.
 
Duh! Hao makamanda wana roho ngumu sana aisee! Ndani ya Lori na nginjanginja ile halafu bila kula unawahi kulipa deni uwanjani! Ni hatari sana aisee! R.I.P makamanda.

Kwa lowasa pesa znaliwa na wajanja baadh haziwafikii walengwa
 
Eti kuna watu wanafurahia hizi vurugu kwenye mikutano ya kampeni. Hivi hawa ni watanzania wenzetu kweli au ni pandikizi

toka nchi jirani ili waone na sisi tunaingia kwenye migogoro ya wenyewe kwa wenyewe. Tusifurahie haya mambo jamani

hayana tija hata kidogo.
 
MNA habari za kizushi kweli watu Wa ccm hakuna MTU alieletwa na basi tanga huo ni uzushi mkubwa sana ongeleeni mambo mlio na uhakika nayo acheni umbea.
 
kama wameamua kufanya fujo basi ujue hali si nzuri...
infact mwiguru anatisha sana na ukisikia maneno yake hata uwe bavicha lazima moyoni ukiri kuwa jamaa ni noumer sana...
Ni noma kwa wake za watu na hata wewe ukimshabikia sana kama ufanyavyo utaliwa 0741
 
MNA habari za kizushi kweli watu Wa ccm hakuna MTU alieletwa na basi tanga huo ni uzushi mkubwa sana ongeleeni mambo mlio na uhakika nayo acheni umbea.

Ss 4u mvt ndo tumewaleta hao
Uhakika upo ww
W ndo hujui
 
Hao ma ---- siwalishasema chadema ni chama cha kaskazini kama wamewatenga hawataki kuwaona wakaskazini kwenye siasa wamefuata nini huko...khaaa
 
Ni noma kwa wake za watu na hata wewe ukimshabikia sana kama ufanyavyo utaliwa 0741

ha ha ha,kama mgombea wako analiwa tigo hadi udivi unamchulizika ovyo,unadhani kila mtu ana tabia hizo mkuu?
 
kama wameamua kufanya fujo basi ujue hali si nzuri...
infact mwiguru anatisha sana na ukisikia maneno yake hata uwe bavicha lazima moyoni ukiri kuwa jamaa ni noumer sana...

Andika vizuri jina la huyo rafiki yako wa kiume. Sio mwiguru, ni Mwigulu. Halafu huyo ni mwoga kama kunguru koko.
 
Taarifa ya 4u movement kuhusu waliozimia tanga


Waliozimia ni watu waliotoka Kilimanjaro, Arusha na Manyara, walikuwa wana UCHOVU wa safari. Maana waliondoka kwao Asubuhi kwa kusombwa na mabasi na wakaingia Tanga mchana bila kupumzika, kula wala kunywa maji wala juice wakapitilizia uwanjaNi. Kwann wasizimie❓❗

Ninawapa pole maana ni watanzaNia wenzangu.

Ila huu mchezo wa kusomba watu kwenye mabasi mikoa mpaka mikoa uishe, watanzaNia wanateseka saNa.

Watu walisombwa kama watumwa toka mikoani kuja Tanga tena bila kula lazimwazimie, mungu awaponye haraka majerui tare 25 wachague hapa kazi tu



Tuwekee picha za hayo magari yaliyowabeba hao waliozimia.

Ukishindwa kutuwekea picha tutaelewa ni Propaganda za magamba, hivyo tutakudharau daima.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru hapa USA River. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA wanapiga kwa Sauti ya juu sana ilimradi kusiwepo kusikilizana. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa
Ukawanites are bunch of thugs.
 
Kwa lowasa pesa znaliwa na wajanja baadh haziwafikii walengwa

Kumbee! Wanapiga hela wachache na hawa nyumbu wanapelekeshwa puta eti kisa wameichoka ccm! Ni ujinga kabisa! R.I.P makamanda
 
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru hapa USA River. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA wanapiga kwa Sauti ya juu sana ilimradi kusiwepo kusikilizana. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa

Mwaka huu ccm ndio mnalalamika? Kweli bila asubuhi jioni haipo.
 
kama wameamua kufanya fujo basi ujue hali si nzuri...
infact mwiguru anatisha sana na ukisikia maneno yake hata uwe bavicha lazima moyoni ukiri kuwa jamaa ni noumer sana...
Kumbe huyu ni hatari sana kama ni kweli hapo kwenye bold ndo maana wanajihami.
 
Back
Top Bottom