UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Posts
4,236
Reaction score
4,989
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru hapa USA River. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA wanapiga kwa Sauti ya juu sana ilimradi kusiwepo kusikilizana. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa
 
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa
Mkipiga push ups watatulia kwani Hilo nalo ni mabadiliko 😂😂😂
 
...bhhahaaaaa eti kushindwa...!!! Ukawa na magamba nani anapumulia mashine ? Timu ya kampeni ya mafisiem ipo bize kuhakikisha wanapiga hela tu wanajua washashindwa ndo maama mwana mkiwa anapayuka pekeyake na kujiandaa kuiba. Rais anaingia kwa wizi unategemea ataacha wizi akifika ikulu..? pombe mwisho kilabuni ikulu ni lowassa pekee atosha....
 
Poleni

So, nini kimeendelea?
 
kaenda tafuta nini huko kunguni wote walisha chomwa!
 
mkuu tueleze wapi imetokea na nini amehusika na ni kwa ajili gani na nini kinaendelea.Tulia andika kama unaandika insha
 
Sasa CCM ARUMERU MMEFWATA NN???

MMEYATAKA MKOMEEEEEEE!!!!

BORA MWENDE CHALINZE
 
Hiyo ni mipango ya Ccm. Hivi Mwigulu anajiamini nini ? Mara matusi mikogo na benders shingoni anadhani Tz ni ile ya zamani? Tunajua tunayemtaka naye ni Lowassa......
 
Uliyetuma hii labda ulihitaji coment nyingi, so ni bora uondoe hii post. Title na yaliyondani yake hayaendani.

Ushauri wangu Jifunze usirudie tena!!
 
Ha ha ha ccm ni ving'ang'a kama Lema tu huko kishaambiwa asihangaike na kampeni kura zake zipo
ccm wanafata nini huko?
ccm mngejikita zaidi ambako watu hawataki mabadiliko kama huku kwa wagogo atleast ndio mna uhakika not Arusha jamani
 
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa
Magufuli aliwaundisha pale kahama alisema mtu akija kuwadanganya mzomeeni.
 
kama wameamua kufanya fujo basi ujue hali si nzuri...
infact mwiguru anatisha sana na ukisikia maneno yake hata uwe bavicha lazima moyoni ukiri kuwa jamaa ni noumer sana...
 
Back
Top Bottom