UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

UKAWA waleta vurugu mkutano wa CCM Arumeru muda huu

Hapa ni Arumeru?, kaongeze nguvu huko kuliko kupoteza muda hapa
 
Arumeru ni kwa Ukawa. Nyie mmefuata nini huko?

Ni nani na wapi mnakoipeleka hii nchi? kwahiyo NEC imetoa tamko la wapi mtu aende na wapi asiende? huu ubaguzi mnautoa wapi nyie mbona mna roho mbaya kiasi hiki, kwamba huku kwetu na kule kwenu ..chungeni sana upumbavu wenu siku watanzania wakiamua kuwafanyia hayo na nyie sijuhi mtlilia nani ..washamba wa ajabu sana na ndo maana watu wanawaona mko kama zungukuku wa mjini
 
Ukawa ni bunch of thugs.

Sikuwahi kuamini ila kwa kilichosemwa na Bavaria hapi juu ndo nimeelewa falsafa ya kundi hili, kuna haja ya vyombo vya serikali na tume wanatakiwa kulifanya juu ya matamshi na kundi hili la thugs, wanaanza kuigawa nchi kwa misingi ya maeneo ..eti huko kwao, ni nani kawapeni?
 
Arumeru magamba wameenda kufanya nini?
 
Kumbukeni
 

Attachments

  • 1443536521240.jpg
    1443536521240.jpg
    44.3 KB · Views: 183
Mleta habari kasome kabisa na baada ya hapo ukasomee uandishi na prove ya sources zako.......
 
mwigulu baada ya kufukuzwa na john kwenye kampeni zake ameamua kuibukia arumeru?
 
Sikuwahi kuamini ila kwa kilichosemwa na Bavaria hapi juu ndo nimeelewa falsafa ya kundi hili, kuna haja ya vyombo vya serikali na tume wanatakiwa kulifanya juu ya matamshi na kundi hili la thugs, wanaanza kuigawa nchi kwa misingi ya maeneo ..eti huko kwao, ni nani kawapeni?

haa haa mkuu umesahau ile ya maghufuli kutumia kisukuma kupiga kampeni akiwa mikoa ya kanda ya ziwa? ccm kwa ubaguzi ndo yenyewe.
 
Uzushi na mzushi utawajua tu! Hapa inatengenzwa mazingira ya fujo za uvccm....ukawa kuweni makini!
 
haa haa mkuu umesahau ile ya maghufuli kutumia kisukuma kupiga kampeni akiwa mikoa ya kanda ya ziwa? ccm kwa ubaguzi ndo yenyewe.

Kwani sheria zinasemaje kuhusu kubadilisha lugha kwenye uchaguzi? alafu mbona unataka kuchanganya mada? any way, endeleeni maadam siye yetu tumeyasema wazi ..msiacje kupiga kura 25 ili jamaa yenu ashinde
 
Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ametua sasa hivi jimbo la Arumeru hapa USA River. Maajabu ni kwamba vijana wa UKAWA matumbo joto wameamua kwenda kutibua mkutano wameenda na muziki wao pale wenye nyimbo za CHADEMA wanapiga kwa Sauti ya juu sana ilimradi kusiwepo kusikilizana. Huu sio ustaarabu kabisa na sidhani kama ni jambo la kusifiwa. Hata wale wanaozomea kwenye mikutano ni watu ambao wanapangwa na UKAWA kuleta vurugu. Kwani nini msifanye siasa za kistaarabu hizo ni dalili za kushindwa
Hata waliozomea jana tanga mpaka wakakamatwa na polisi walipangwa na ukawa au¿¿¿
 
Back
Top Bottom