UKAWA waingia hasara kubwa Harambee Mlimani City!

UKAWA waingia hasara kubwa Harambee Mlimani City!

aisee sikuwahi fikiri una akili chafu mithili ya kinyesi namna hii...

Mlimani city ukumbi milioni 30? Umewahi fanya sherehe pale?

Chakula million 20?

Hivi kwanini ccm inakosa kabisa vijana wenye akili?
ina maana hujui bei ya mlimani city? Pia hujui bei za chakula cha function za siku hz?
 
Mziki wa lowasa hamuuwezi mpaka ccm wamuelewe lowasa lazima wabustiwe akiri. Kwa taarifa yenu hela iliyopo ni kubwa kuliko tulivyotegemea. Wenye wivu kuzidi hata sisi wanawake mjinyonge tu maana hakuna namna
Hakika Mkuu.
 
Alikuwa hana taarifa hii sasa wewe umempa. Siku nyingine elewa haya mamburula ya Lumumba yana dodosa kuzoazoa vitu vya kujaza umbea humu. Hakuna haja ya kutoa data zako kwa haya majitu. Jiulize wewe hela zao za kusomba watu na matangazo ya TV wanazitoa wapi?

Yamenyamaza kama yanaumwa.

Mkuu, sometimes
An intelligent man is sometimes forced to be drunk to spend time with his fools. haya yalisemwa na Ernest Hemingway


Hawa watu kuongea nao ukiwa hujalewa haiwezekani, maana akili zao zinawtosha wenyewe
 
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.

Mbona hiyo ni kidogo sana? ebu tuangalie hasara waliyoipata CCM

1. Walitoa fedha Billion 3.6 kwa Lipumba
2. Walitoa fedha Billion 4.5 kwa Slaa na Mchumba wake
3. Wametoa fedha Million 100 kwa wasanii Ray na Aunt Ezekiel @ 50,000,000/=
Je baada ya matumizi ya fedha hizo kuna mabadiliko waliyoyatarajia kutoka kwa wananchi?
Vipi ndugu kati ya hizo 30,000,000/= walizopoteza CHADEMA na hizo za CCM ni chama kipi kilicho kula hasara?
 
Mleta mada badili subject andika, Confirmed, Harambee imepata hasara.

Kupata milioni 80 kwa harambee inayomhusisha Lowasa ni kushindwa kwa hali ya juu.

Lowasa anayo sifa moja kubwa, ya kujihusisha sana kwenye harambee hasa za ujenzi wa makanisa na shughuli nyingine za kijamii, kwa rekodi zake, harambee nyingi alizozifanya zimeingiza pesa kuanzia milioni mia na kuendelea.

Sasa, leo hii, anafanya harambee ya kuomba achangiwe yeye, anapata milioni 80, ni hasara kubwa sana.,

Na hii ndio ishara kuwa watu wengi wanaomshabikia sio watu wa vitendo, tukianza na wewe mwana ukawa unayesoma post hii, najua kuwa unashabikia na haujashiriki kwenye harambee hii, na hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ya kupiga kura, hawatowapigia kura. Poleni sana wana dubwasha la ukawa, #HapaKaziTu
 
Mbona hiyo ni kidogo sana? ebu tuangalie hasara waliyoipata CCM

1. Walitoa fedha Billion 3.6 kwa Lipumba
2. Walitoa fedha Billion 4.5 kwa Slaa na Mchumba wake
3. Wametoa fedha Million 100 kwa wasanii Ray na Aunt Ezekiel @ 50,000,000/=
Je baada ya matumizi ya fedha hizo kuna mabadiliko waliyoyatarajia kutoka kwa wananchi?
Vipi ndugu kati ya hizo 30,000,000/= walizopoteza CHADEMA na hizo za CCM ni chama kipi kilicho kula hasara?

Weka ushahidi tafadhali kuthibitisha usemayo
 
acha unafik ww masopakyind! we hujaangalia tv ! kwan milion 20 c pesa iliyochangwa na wanachama wa chadema kadhaa waishio nje! wale peke yao wamechangia iyo milion 20 na wale waliokuwa ukumbin walichangia tsh ngapi kama ulikuwa unafuatilia tv? sababu wa pale ukumbin wapo waliochangia ml 5 mtu mmoja , wengine ml 10 mtu mmoja na zile zilizokuwa zinasoma kwenye system ya mtandao ni kias gan? oesa ni nyingi mno ! sema ww ni mamluki tu
 
Mleta mada badili subject andika, Confirmed, Harambee imepata hasara.

Kupata milioni 80 kwa harambee inayomhusisha Lowasa ni kushindwa kwa hali ya juu.

Lowasa anayo sifa moja kubwa, ya kujihusisha sana kwenye harambee hasa za ujenzi wa makanisa na shughuli nyingine za kijamii, kwa rekodi zake, harambee nyingi alizozifanya zimeingiza pesa kuanzia milioni mia na kuendelea.

Sasa, leo hii, anafanya harambee ya kuomba achangiwe yeye, anapata milioni 80, ni hasara kubwa sana.,

Na hii ndio ishara kuwa watu wengi wanaomshabikia sio watu wa vitendo, tukianza na wewe mwana ukawa unayesoma post hii, najua kuwa unashabikia na haujashiriki kwenye harambee hii, na hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ya kupiga kura, hawatowapigia kura. Poleni sana wana dubwasha la ukawa, #HapaKaziTu

Calculations za mtoa mada, na ndo hali halisi... Hasara ni baada ya kutoa matumizi kwenye mapato...Kama kinachopatikana baada ya kutoa ni hasi (negative) hiyo ndo hasara... kama kinachopatikana ni chanya (positive) baadaya kutoa matuzi, basi ni faida

Harambee zake hakuwa anatoa ili itakapofanyika harambee yake zirudi... HAPANA...
 
Milion 20 haitoshi hata kwa press conference moja. Sasa mbatia atafanyaje press conference?
 
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.

Narrow minded huwa mnasahau haraka mno. Mlisema Lowassa amempa Mbowe sh bilioni 4, leo mnazungumzia hao hao watu wamepata hasara na hawana fedha za kampeni
 
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.

Hasara ww ina
 
ina maana hujui bei ya mlimani city? Pia hujui bei za chakula cha function za siku hz?
Mkuu huyo lusungo kazoea kwa mama ntilie, na wala hajachangia UKAWA.
Yuko safu ya wapiga domo!!
 
Last edited by a moderator:
Narrow minded huwa mnasahau haraka mno. Mlisema Lowassa amempa Mbowe sh bilioni 4, leo mnazungumzia hao hao watu wamepata hasara na hawana fedha za kampeni
Kwani Mbowe alizipeleka benki zikaote riba , au alizitumia kukodi machopa na kuzungukia Tz.
Kama wangekuwa na hizo pesa basi harambee ya nini?

Naamini mabo si shwari UKawa.
Bulungutu limekatika na mfadhili mkuu, mgombea urais kastuka hatoi tena noti.

Sasa hivi ataanza kudandia na kupiga kampeni kwenye daladala tena.
 
masopakyindi kuna tetesi nyingine zinasema ukawa wamepata fedha nyingi sana kutokana na michango ya wapenda mabadiliko na ndizo zitakazofanikisha awamu ya mwisho ya kampeni. hao unaowataja walipiga simu na wengine asubuhi yake tu walifanya wire transfer ya fedha za kutosha kwa uwazi kabisa kuingiza kwenye akaunti ya chama. hivi ninavyokwambia bajeti ya awamu ya pili ya kampeni imefikiwa na kupita. kwa hiyo tegemea mabadiliko tu oktoba 25
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.
 
Back
Top Bottom