UKAWA waingia hasara kubwa Harambee Mlimani City!

UKAWA waingia hasara kubwa Harambee Mlimani City!

Tumeishiwa ehh kweli ndo maana tumeamia kutokutumia usafiri wa ardhi bali tutatumia chopa tano..
Kama hilo ni kweli kuwa licha ya kushindwa kupata kitu cha maana kutokana na harambee, hiyo pesa ya chopa tano imetoka wapi?
Kwa Lowassa au?

Au ni ule mchezo unaoongelewa wa utakatishaji fedha chafu, harambee ilikuwa cover tu!
 
Kwanzan watu wenye IQ wameondoka wamejiunga na UKAWA!!!!
Ingawaje inaelekea ni IQ za panzi.
Halafu ni viwavi ile mbaya, ile 4b, imesha kwisha , sijui nawe ulipata mgawo?

Pil,i mwezi mmoja wa kampeni ni muda mrfu sana, haihitaji sana ninyi wenye IQ kuelewa kuwa jamaa wamerosti.
Isingekuwepo haja ya kufanya harambee!
Upo hapo?


Wewe unayesema kufanya harambee ya chama cha siasa ni kuishiwa ndio jinga kabisa. Chama chochote cha siasa michango ni sehemu ya maisha yake. Mnapo-plan chochote kinachogharimu fedha nyingi mna-organise harambee. Huko sio kuishiwa bali ni njia ya maisha ya vyama vya siasa. Kutegemea wanachama.
 
Wewe unayesema kufanya harambee ya chama cha siasa ni kuishiwa ndio jinga kabisa. Chama chochote cha siasa michango ni sehemu ya maisha yake. Mnapo-plan chochote kinachogharimu fedha nyingi mna-organise harambee. Huko sio kuishiwa bali ni njia ya maisha ya vyama vya siasa. Kutegemea wanachama.
Mkuu go a step further in thinking.
Haiongelewi michango hapa.
Kinachoongelewa ni harambee iliyobugi wiki iliyopita.

Dont waterdown the issue by discussing the general theme instead of being specific.
Be focused.
 
Mkuu go a step further in thinking.
Haiongelewi michango hapa.
Kinachoongelewa ni harambee iliyobugi wiki iliyopita.

Dont waterdown the issue by discussing the general theme instead of being specific.
Be focused.

Nilikuwa nabishana na jinga na sasa limeingia jingast! Sina cha kukusaidia zaidi
 
hakika ni maajabu ya mussa maana eti aliyekuwa anachangizsha hadi million 700 makanisani kashindwa kufikisha japo million 50, huu ni mwanzo wa mwisho wa ukawa. msajili alitoa na ataitwaa chadema, jina la msajili lihimidiwe, amen
 
Ile ilikuwa danganya toto tu kuna mapesa mengi ya marafiki zetu kutoka nje yanakuja.

Seriously! Mbona mzee alishasema haoni sababu ya nchi hii iliyojaa asali na maziwa kutegemea misaada toka nje? Kwani wale marafiki wa ndani wamekula corner? Hebu tuache kutabiriana sintofahamu mapema hivi jamani. Maana hali ikiwa hivi hata zakufanya tafrija ya kuapishwa kuwa rais atakaposhinda zinaweza zisiwepo halafu akaususa urais
 
Mkuu go a step further in thinking.
Haiongelewi michango hapa.
Kinachoongelewa ni harambee iliyobugi wiki iliyopita.

Dont waterdown the issue by discussing the general theme instead of being specific.
Be focused.

Sorry! By the way, if we assume that the fundraiser didn't meet expectations, does this give Ukawa's opponents any political leverage?
 
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.
Hilo ni jambo dogo sana kwani Rais Lowassa atatoa fedha mlizokuwa mnamsema nazo za Richmond. Tatizo lenu lipo wapi. Hakuna jambo jema kwenu.
 
Sorry! By the way, if we assume that the fundraiser didn't meet expectations, does this give Ukawa's opponents any political leverage?

Thats an interesting point of view to ponder
What I am sure of is that it doesnt help the fundriser's health either!
 
hakika ni maajabu ya mussa maana eti aliyekuwa anachangizsha hadi million 700 makanisani kashindwa kufikisha japo million 50, huu ni mwanzo wa mwisho wa ukawa. msajili alitoa na ataitwaa chadema, jina la msajili lihimidiwe, amen

Mkuu wamemfukuza Padre wetu wakamkaribisha Ibilisi wa mafisadi.
 
Wandugu kuna tetesi kuwa UKAWA wameingia hasara kubwa sana katika harambee iliyofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita. Waalikwa waliojitokeza kwa kuchangia Harambee husika walikuwa wachache sana na inasemekana ilipatikana milioni ishirini tu! Gharama za ukumbi peke yake pale !limani City ni milioni 30, na chakula cha waalikwa ilikuwa kama milioni 20.

Kina TAMKO , chakii , TeamLowassa , kbosho , japanese , Watu8 , Mzee kabwelana wengine wengi hawakujitokeza kuchangia.

Hivyo UKAWA imebugi na kuingia hasara kubwa, na hilo ni trailer ya 25 October 2015.

Watalijua Jiji.

Kumbe unaishi kwa tetesi... Mie kuna mwana wangu alikuwa mmoja wa video cameraman siku ile na alirecord tukio zima kwa uchache aliyetoa pesa nyingi kuna jamaa mwenye asili ya asia alitoa cheque ya 200M na kuna zaidi ya watu 7 walitoa zaidi ya laki5 cash na kuahidi 5m each kuna zaidi ya watu 20 waliahidi kutoa 2M so uongo wako huo peleka Lumumba
 
Kumbe unaishi kwa tetesi... Mie kuna mwana wangu alikuwa mmoja wa video cameraman siku ile na alirecord tukio zima kwa uchache aliyetoa pesa nyingi kuna jamaa mwenye asili ya asia alitoa cheque ya 200M na kuna zaidi ya watu 7 walitoa zaidi ya laki5 cash na kuahidi 5m each kuna zaidi ya watu 20 waliahidi kutoa 2M so uongo wako huo peleka Lumumba

Mkuu usilete za kuleta!
Tusiandikie mate, si una accsess na hizi clip, bandika mtandaoni tupate kukuamini!!!!
 
Ndugu usiniaibishe bana,

Kwani hujui CCM ni cha cha mavilaza hawafikirii lolote wanakariri tuuu, wanasubiri uwaze, useme nao waige kwa kukopi na kupesti.

Achana na hao vitambaa watatambua 25th Oct 2015.

Hivi jaman ilikuwa ni harambee ya ukawa au ya CDM
 
Hao uliowa tag ni wanachama wa maandishi tu teh teh teee
 
Hivi jaman ilikuwa ni harambee ya ukawa au ya CDM
Mkuu anayejua jibu ni Mbowe tu.
Na valangati linaanzia hapo, UKAWA si UKAWA wala CHADEMA si CHADEMA.
Hela inaingia chama gani wote tupo gizani.
Wanaume wanatumia milioni 50 ili wapate ziada ya milioni 20.
Na hapo sijui UKAWA inapata ngapi na CHADEMA inapata ngapi.
Hata Mrema aliwahi kusema biashara kichaa hii!
 
Lowassa jinsi alivyokuwa na nuksi za uongo kila ataemfata atapata hasara kubwa sana, mimi simsahau hasara aliyoniingiza alipotawazwa kuwa waziri mkuu.
 
Back
Top Bottom