UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Nimefanya utafiti wa kutosha.Asilimia 72 (72%) ya polls za Chadema facebook., ni kutokana na account zilizofunguliwa kuanzia August 2015.
Nimepata info za ndani kuwa ni mpangomkakati wa IT department ya Chadema kuuhadaa umma kuwa wanakubalika.Watu maalum wameajiriwa kufungua account nyingi fake !!
Tukutane October 25.

Mkuu hilo tunalijua ,,, mtu mmoja anakuwa na account zaidi ya mbili,,,,,
Wanashinda mtandaoni
Rais wao wa mitandaoni
Ndo maana ilani aliwambia wakasome mtandaoni
 
Wanabodi,

kulikuwa na poll hapa kwa wasomaji wa JF kupiga kura (mara moja tu) kuonesha chaguo lao kwenye uchaguzi wa mwaka huu.

Mpaka mada hiyo inafungwa kwa sababu zisizojulikana, UKAWA walikuwa wanaongoza kwa kura zaidi ya asilimia 80.

Haijajulikana bado ni kwa nini ile poll imetolewa ila nina theories zifuatazo:

1. ccm wamechukia kwa vile walikuwa wamegalagazwa vibaya sana so wametoa kitisho kwa mdogo wetu Max

2. Kuna hila ya kuanzisha poll nyingine ambayo watai-controll wenyewe ili waweze kupika matokeo

====nina wasiwasi namba mbili inaelekea kwenye ukweli====

Angalizo kwa wanaukawa,

ikianzishwa poll mpya hapa, ikataeni na mlazimishe ile ya zamani ifunguliwe ili wananchi waendelee kupiga kura,

mabao ya mikono hadi jamiiforum? this is too much

Wana ccm hawana mda wakupiga kura mitandaoni kwasababu niwachapa kazi huku watapiga malofa tu ila kura za magufuli msubiri tarehe 25.
 
Wana "mabadiliko ya ukweli"..Poll ya ukweli ni ile ya terehe 25/10/2015. Tafadhali tunza kadi yako ya kupigia kura na hakikisha watu wako wa karibu wasiopungua 10 umewashawishi kwa kadri ya uwezo wako kupiga kura kwa Lowassa na wagombea wa UKAWA. Kama wewe ni mwanachuo hakikisha hukosi kupiga kura hata kama vyuo vitakuwa vimefungwa. Kama wewe ni mkulima, mfugaji,mvuvi,mfanyabiashara,mwalimu,daktari,askari polisi,askari magereza,Mwanajeshi,Mgambo,Usalama wa Taifa,bodaboda,mama ama baba Ntilie,mwanafunzi,mtumishi wa Umma ama binafsi,huna ajira,....Tafakari,jikumbushe matatizo na changamoto unazokutana nazo kila iitwayo leo,unafikiri chanzo ni nini?...Unafikiri ninini chanzo cha umaskini,huduma mbovu za jamii kama elimu,maji,afya,barabara,makazi,n.k?..Unadhani kuna mtu ndani ya CCM mwenye ubavu wa kubadili mfumo wa chama?..Hivi unajua hata AHM,BWM pamoja na JMK mwenyewe wameshindwa?..Hivi unajua Waliojaribu kuusema mfumo huo kama wakina Kolimba hawakudumu?..Hivi unafahamu hata Mkapa na Kikwete waliwahi kukiri kuwa Chama kimepoteza mwelekeo na hakichaguliki tena?..Hivi unajua kuwa hata Nyerere amekwisha wahi kukikosoa sana Chama Cha Mapinduzi?..Hivi tunamsubiri nani aje atuambie kuwa chama kimepitwa na wakati?...AMUA LEO,KURA YAKO CHADEMA/NCCR/NLD/CUF/UKAWA....ONDOA CCM kwa amani na Utulivu kupitia sanduku la kura!!
 
Ama kweli...hii kali sasa..

Siku ya kufa nyani miti yote huteleza...!!

Nimetumia muda wangu, tokea jana jioni, KUWAPIGIA watu 42 simu, nikiwa MIMI sijaonyesha kabisa msimamo wangu wa kisiasa, au nampendelea nani...!!! Na niweke wazi, watu hawa, ni wale ambao, SIJAWAHI ONGEA NAO mambo ya siasa, yaani sio wale ambao hata mimi najua wako chama gani...!!!

SIKUAMINI... eeeehh...!!!

Watu 38 wanasema CCM haifai kabisaaa... na watampa kura Lowassa, na kati ya hao 38, watu 9 walisema wazi
wao ni CCM, ila KURA ZAO KWA LOWASSA TU na UBUNGE watawapa UKAWA TU.... nao wameichoka CCM, nikasema kwnn msihame..? Wakasema kuhama sisi hatutangazi ktk vyombo vya habari sbb hatuna coverage, so TUSHAHAMA KIROHO NA KIMWILI TUKO UKAWA... NI CCM JINA TU...!!! NILISHANGAA SANA...

Na, hao 4 waliobakia, wawili wanasema wako CCM na watabaki CCM,
ila wana Imani na Magufuli, na wawili waliobakia wanasema, wanaona heri URAIS wampe Lowassa, ila UBUNGE hawajaamua bado...!!!

Wengine walikuwa wanatoa hadi maneno machafu sana juu ya CCM.. na kuniambia ww uko kwa LOWASSA, UKAWA au CCM... nikasema, mm ni LOWASSA TU... nikaona hasira inawapungua .. daaah..!!!

Mzee mmoja wa CCM, anasema, AMEICHUKIA CCM sana sbb KAMPENI ZAO ZOTE zinetawaliwa na MATUSI MENGI, na wamesahau kunadi sera zao, wamebakia kumtusi Lowassa kila kona, hadi anashikwa na hasira kila siku, nikamuuliza mfano ni nani..? Akasema kwani hujamsikia Mkapa, Kibajaji, Mwigulu, Nape, Makongoro, wao ni matusi tu... hawana huruma na maisha ya wananchi... mara Pumbavu nyie, malofa nyie, Oil chafu nyie, Makapi, mara MBUMBUMBU nyie.... HIZI ni fedhuli kuu za Viongozi wa CCM, wamejitenga na MAISHA ya maskini, sasa wanawatusi tena.... huyo mzee kakasirika sana daah..!!! eti kampeni za CCM, asilimia kubwa ni MATUSI, kisha MIZIKI TU, au FIESTA... anawashangaa CCM kukosa kabisa mwelekeo...!!!

Aiseee, nimeshangaaa, kweli WATU wameichoka CCM sanaa...!!!

Yaani, CCM najua hawataki KUJUA huu UKWELI...!!! Nikaunganisha na ile ya UWANJA WA TAIFA wakati wa halftime ya mechi kati ya TAIFA STARS vs NIGERIA... nikasema hii sasa ni kweli...!!!

Asanteni CCM wanaojielewa kutu support...big up kwenu..!!! UKOMBOZI ni kwa wote...!!!

LET'S VOTE... TALKING IS OVER...!!!

LET'S VOTE.... CCM kwisha kabisa..!!!

Lowassa, Ukawa, ni mpango wa Mungu....!!!

✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌
 
UKAWA ni mpango wa Mungu.CCM lazima ing'oke tu. Binafsi sina hamu na hawa maongo,majizi,mafisadi,manafiki nk
 
Kila mtu anajua lowassa ndie rais wa Tanzania, anangoja kuapishwa tu sasa anatimiza masharti ya kikatiba tu.

Kila mtu anajua na jamii za kimataifa zinajua kwamba lowassa ndie rais wa Tanzania.

New life in New Tanzania under Lowassa, its like New life in Christ, kila kitu kinakua kipya.
 
Kwikwikwiii kujiliwaza kuzuri aisee....haya walau mpunguze stress hadi kufikia oct 25 mtakua normal huku mkimshuhudia Magufuli akiingia Ikulu.
 
hao uliokuwa ukiongea nao wote wametoka kanda moja na wanaamini ukanda zaidi


rodrick, niwe mkweli, nimewapigia watu wa kila kona, eg Kisiwandui Znz..Mtwara, Songea, Mbeya, Moro, Tanga... Dar watu 7, Mwanza 3, Moshi 3, Arusha 4 hadi Mto wa Mbu, Dodoma, uzunguni 2, Iringa, Tunduma 1... Singida 3...

Hii inatosha kabisa kujua uhalisia...!!!

Narudia, NASEMA UKWELI...!!! NARUDIA TENA NASEMA UKWELI...!!!

Tena mmoja wa Dodoma, akasema hivi kaka unafikiria CCM bila wale wasanii WANGEPATA HATA WATU....? akasema watu WANAFUATA FIESTA tu... la sivyo wasingepata watu kabisa ktk kampeni...!!!

Nimeshangaa sana...!!!
 
kila mwana jf atoe utabiri wake hapa kuwa unahisi kati ya UKAWA NA CCM yupi ataibuka kidedea?
 
habari!
Jiwe ni kiumbe kisicho hai. Hakitendi, hakifanyi chochote.
Msemo huu haumaanishi jiwe bali unamaanisha bora kuongozwa na mtu asiyefanya lolote, asiyetusaidia lolote wala asiyetunufaisha chochote kuliko kuongozwa na mtu wa CCM hata kama anafanya na kutunufaisha.
Sina hakika kama jiwe hili litatuvusha kwa kipindi cha miaka minne na miezi kadhaa baada ya uchaguzi.
Ngoma hii tutaicheza mimi na ww hapa uswazi muda wote huo wakati jiwe likiwa mjengoni limetulizana.

KUNYWA KISTAARABU!
 
Yaani ukipita baa nyingi hasa za mijini zinazomilikiwa na watu wa kaskazini na mitandao ni Lowasa lowasa lowasa.Kura zingekuwa zinapigwa bar watu wakishautwika na kwenye mitandao hakika Lowasa angeshinda kwa Kishindo
 
Yaani ukipita baa nyingi hasa za mijini zinazomilikiwa na watu wa kaskazini na mitandao ni Lowasa lowasa lowasa.Kura zingekuwa zinapigwa bar watu wakishautwika na kwenye mitandao hakika Lowasa angeshinda kwa Kishindo


Jaribu kupita pia vijijini na mashambani Tanzania nzima utakuta wanamshabikia huyo huyo mbaya wenu. Hawasomi magazeti na mitandao unayoweka post zako. My take: Badilisha mkakati
 
Na ndo wengi sana hao walevi maana 90 % ya wabongo walevi
 
Yaani ukipita baa nyingi hasa za mijini zinazomilikiwa na watu wa kaskazini na mitandao ni Lowasa lowasa lowasa.Kura zingekuwa zinapigwa bar watu wakishautwika na kwenye mitandao hakika Lowasa angeshinda kwa Kishindo

Wewe umemelala usingizi mzito sana. Waswahili husema usimwamshe aliyelala utalala wewe mwenyewe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom