UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
kama leo.ingekuwa siku ya uchaguzi mgombea gani ungemchagua...naomba andika jina tu.


Naomba sana uzi huu usifutwe..sbb najua unaweza kufutwa...tunataka ukweli..sbb waliomo jf ni zaidi ya hao waliwoojiwa na twaweza....hapa ni ukweli tu
 
kama leo.ingekuwa siku ya uchaguzi mgombea gani ungemchagua...naomba andika jina tu.


Naomba sana uzi huu usifutwe..sbb najua unaweza kufutwa...tunataka ukweli..sbb waliomo jf ni zaidi ya hao waliwoojiwa na twaweza....hapa ni ukweli tu

lowasa
 
Toa sababu ya kumchagua Lowassa., mimi natoa za kumchagua Magufuli.

Sababu za kumchagua MAGUFULI.
1. Magufuli ni mchapa kazi nadhani wizara ya ujenzi unaiona jinsi ilivyo kuwa mbele"

2. ni mtu asie na kundi lolote na huwa anasimama yeye kama yeye katika kila linalo muhusu"

3. kielimu huwezi fananisha Magufuli na Lowassa sababu Magufuli ni mkemia lakini lowassa ni msanii maana degree yake ni ya sanaa''

4. Anaposimama jukwaani anaeleza kitu kwa mifano hai na kwa kusisitiza na huwezi fananisha sera zake na mgombea wa ukawa ambae hawezi hata kueleza back ground ya maisha yake ndani ya siasa .

5. chama chake magufuli alicho toka bado hakija farakana hivyo nijambo jepesi hata kuunda baraza la serikali mpya na haiwezi fananishwa na ukawa ambapo wanaotegemewa wamekikimbia chama na kubakiza watu wasio waelewa maana hata nyumba kumi hawawezi kuongoza hivyo utajikuta baraza linajazwa na akina mnyika wasio na kauli wala nidhamu hata wawapo bungeni hii inatukumbusha kuwa tukiwapa utawala ukawa basi serikali itapambwa na mafisadi waliokimbia ccm.

Nawewe toa sababu ya kumchagua loassa "
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom