peter muta
Senior Member
- May 20, 2015
- 145
- 19
Ukawa kwa kwenda mbele
Utapigaje kura yako ya urais mwaka huu?
1)UKAWA
2)CCM
3)none of the above
Fanya research hapo mtaani kwenu Uone, kama siyo ukawa daimaMambo huko mtaani yangelikuwa kama inavyoonekana hapa basi UKAWA hata wasingelikuwa na kazi sana katika kampeni zao...
Lakini ukweli ni kwamba kuna tofauti kati ya maisha ya mtandaoni na yale ya mtaani...
Ccm magufuli
Mambo huko mtaani yangelikuwa kama inavyoonekana hapa basi UKAWA hata wasingelikuwa na kazi sana katika kampeni zao...
Lakini ukweli ni kwamba kuna tofauti kati ya maisha ya mtandaoni na yale ya mtaani...