UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Tony pamoja na sie kukuruhusu kupiga kura mara mia tano bado ushindi ni lowassa
 
Nawewe Piga Kwani Kuna Limitations Hapa


Tony Antony upo kama una genye vile

Wenzako wanapiga mkwanja Wa escrow, Richmond, epa wana Malory kibao wewe kama una Gari lazima litakuwa LA mkopo na halizidi 7m

Tafuta ela ule na ndugu zako sisi zamu yetu wana Ukawa ni zamu yetu kupiga ila tutapiga ela kwa kuweka miradi inayo lipa na kila MTU atafurahi

Sio ninyi mnaoharibu hata pesa yetu hii nchi ingekuwa na watu wanaojielewa huyo Vasco da gama angekula bakora pamoja na weajinga wengine kama wewe

Nyambaf
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom