UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Kutokana na mvutano kuhusu matokeo ya utafiti uliotolewa na twaeza sasa andika jina la mgombea wa uraisi utayempa kura yako kama uchaguzi ukifanyika leo.


Tutapiga kura kwa siku tatu tuone nani kapata nini.
Kamanda kwa hiyo hizo kura tunapiga kwa siku tatu mfulilizo kila dakika ukijisikia kupiga kura unapiga tu, Multiple IDs zako zote kumi zitapiga kura?
 
Kutokana na mvutano kuhusu matokeo ya utafiti uliotolewa na twaeza sasa andika jina la mgombea wa uraisi utayempa kura yako kama uchaguzi ukifanyika leo.


Tutapiga kura kwa siku tatu tuone nani kapata nini.


lowasa
 
57% ya wananchi wanafikiri kwamba jina la Ukawa litaonekana kwenye karatasi ya kupigia kura #SautizaWananchi.

Makanda tunaopiga kura tuangalie sasa ili tusije kujichanganya.
 
Tony Antony upo kama una genye vile

Wenzako wanapiga mkwanja Wa escrow, Richmond, epa wana Malory kibao wewe kama una Gari lazima litakuwa LA mkopo na halizidi 7m

Tafuta ela ule na ndugu zako sisi zamu yetu wana Ukawa ni zamu yetu kupiga ila tutapiga ela kwa kuweka miradi inayo lipa na kila MTU atafurahi

Sio ninyi mnaoharibu hata pesa yetu hii nchi ingekuwa na watu wanaojielewa huyo Vasco da gama angekula bakora pamoja na weajinga wengine kama wewe

Nyambaf

Umeharibu Kura Mkuu Ah Unaandika Matusi Kwenye Karatasi Ya Kupigia Kura?.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom