UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Hivi nauliza hawa Jamaa wa goli la Mkono watashindwa vip kupiga kura mtu mmoja zaidi ya mara moja kwenye vituo tofauti maana ninavyofahamu kura ya Uraisi inapigwa kwenye kituo chochote sio lazima kule ulikojiandikisha.
UKAWA wamejipanga vip kupambana na hii kadhia

Usipanic Hapa Sio Kituoni
 
Haki ya mungu pamoja na tony kujitaidi kuvuruga kura lakini mpaka sasa lowasa anaongoza kwa kura 180 kwa 31 za magufuli, ukweli utabaki pale pale Edward lowassa ni chagio la wengi. Tuendelee...

Nec Ya Jf Huyu Mbona Anatangaza Matokeo Kabla Mchakato Haujaisha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom