UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
yakwambiwa changa na ya kwako!!!mtandao wa mafisadi upo kazini!!!hatuwezi kutoka hapa tulipo kwa akili za nyumbu!!!!watanzania wangapi wanatumia mitandao ya kijamii!!hapakazi tu!!! Msiwe kama tapel lowasa eti ilani inapatikana kwenye website!!!!teh teh teh teh!!!
 
magufuli ana kura moja ya tony mpaka ss hv! Anavyorudia hatuhesabu kwa sababu siku ya kura itakuwa moja tu!

Hahahahahaha Sheria Mpya Ya hiyo Nec Kutoa Matokeo Huku Wengine Wakiendelea Kupiga Kura!!Afu Umeharibu Kura
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom