UKAWA kwenda kudai posho mahakamani


Y

yumbu

Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
66
Likes
9
Points
15
Y

yumbu

Member
Joined Mar 16, 2012
66 9 15
#JamboLEO Wabunge UKAWA kwenda mahakamani baada ya kunyimwa posho kutokana na kuingia bungeni kusaini kisha kutoka
image-jpeg.363530

Nasoma kitabu cha darasa la nne 1997 SIZITAKI MBIVU HIZI.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,862
Likes
65,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,862 65,308 280
Tutapata ufafanuzi soon

Alafu wale wa Bunge wa CCM waliopewa mpaka barua na chama kwa kutohudhuria vikao nao walinyimwa posho?
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Haya Vahungilage.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,798
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,798 280
Hata mimi nimeona Star Tv Mtandaoni
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,181
Likes
9,924
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,181 9,924 280
Kwani wale waliokaa pale na kunyamaza kimya wamefanya kazi gani? Au yule wa kujenga mnara wa push up, ingekuwa watu wanalipwa kwa performance na zinatoka mfukoni mwako, ungempa ngapi yule?
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,690
Likes
5,536
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,690 5,536 280
#JamboLEO Wabunge UKAWA kwenda mahakamani baada ya kunyimwa posho kutokana na kuingia bungeni kusaini kisha kutoka millard ayo on Twitter

Nasoma kitabu cha darasa la nne 1997 SIZITAKI MBIVU HIZI.
Darasa la NNE nchi gani mkuu hicho kitabu mwaka huo wa 1997?
Maana
Sizitaki mbivu hizi????;!!!!!!!
Kwanini ccm ni watupu sana kichwani jamani?
Ebu nisaidieni
Au edity fasta kabla magret thinkers hawajaja hapa
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Dah!! Siasa siasa,kwenye siasa ntakuwa mtazamaji tu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Wabunge wa UKAWA waliositishiwa posho zao baada ya ule mchezo wa kutoka bungeni sasa kudai posho zao mahakamani.
Hiii sijui imekaaje mtu kuhangaikia pato ambalo hujalifanyia kazi.
Source Star tv face book.
Wako sawa kabisa! Kuna kanuni/sheria inayosema usipohudhuria vikao vya bunge unanyimwa posho. Sheria ipi aliitumia Tulia kuwanyima posho? It makes sense , ni kuwa watu hatujui haki zetu. Ni sawa kama upuuzi anaoufanya Fastjet kuahirisha safari bila kuwa na alternative air transport or accommodation to the would be passengers! Only recently one advocate has approached the court to that effect and has won the case!
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Ukawa
Wana haki ya kwenda mahakamani
Kwa kuwa walikuwa wanasaini mahudhurio
Kisha wanatoka
Malalamiko yao waliyafikisha kwenye kamati ya bunge kuwa hawana imani na naibu spika
Kwaio wanavigezo vyote vya kushinda kesi
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,861
Likes
6,114
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,861 6,114 280
Kuna wachezaji mpira wao wapo bench tokea ligi inaanza mpaka inamaliza. Na wanapata mshahara na posho pia sasa kuna kosa gani kwa wabunge wa Ukawa kuidai haki yao? Mbona kuna wabunge wanachangia kuvuliwa kibarahashia tu na posho wanapewa.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,719
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,719 2,099 280
inaelekea maamuzi ya kususia bunge walikuwa wanafata mkumbo, bunge limeisha na posho hakuna hii ni hatari kwani CCM wamshagundua madhaifu yao
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,173
Likes
2,360
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,173 2,360 280
Nilimsikia Mbowe kwenye habari akidai wao hawana shida na posho.

Au hii habari ni uzushi tu?
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,325
Likes
1,507
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,325 1,507 280
Ukawa
Wana haki ya kwenda mahakamani
Kwa kuwa walikuwa wanasaini mahudhurio
Kisha wanatoka
Malalamiko yao waliyafikisha kwenye kamati ya bunge kuwa hawana imani na naibu spika
Kwaio wanavigezo vyote vya kushinda kesi
hivi wewe ni mlipa kodi katika nchi hii kweli.? nina wasiwasi. utakuwa under age. hivi walipwe kwa kitu gani. si bora pesa hiyo ipelekwe kununulia madawati mashuleni au madawa hospitalini. ni nani aliwatuma wagome.? kuna yeyote alienda kwenye jimbo lake na kuomba watu wake kuwa anaenda kugoma bungeni na akakubaliwa. ni lazima tujue wabunge wameomba kazi kwa wananchi majimboni. wakapewa kazi na ni lazima waende bungeni kuwafanyia kazi. na sio kwenda kugoma kula na kulala tu. nani anagharamia muda huu uliopotea. tena ningeshauri hata mishahara yao ingekatwa kwa siku zilezote ambazo hawakufanya kazi.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,762
Likes
16,118
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,762 16,118 280
Wabunge wa UKAWA waliositishiwa posho zao baada ya ule mchezo wa kutoka bungeni sasa kudai posho zao mahakamani.
Hiii sijui imekaaje mtu kuhangaikia pato ambalo hujalifanyia kazi.
Source Star tv face book.
HahHahaha kweli njaa haina baunsa! Hahaha kumbe hawa walikuwa wanapigania posho
 

Forum statistics

Threads 1,237,751
Members 475,675
Posts 29,299,543