UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

Still Hizi ni Tetesi, Watanzania Wanataka Kuona Officially Mgombea Kupitia Ukawa Sio tu Wamfahamu Bali Pia amepatikana Kwa

maridhiano na Vyama Vyote Husika Vinampa Support kwa Khali na Mali.

Tunachotaka Kuona ni Je UKAWA Wametoka Wammoja Ktk Mchakato Huu Muhimu Ktk Kushika Dola.

So Bado Hizi ni Tetesi.
 
wakuu taarifa za kuaminika kabisa kutoka intelegensia ya ukawa zinasema tayari mgombea urais kupitia ukawa amepatikana na atatangazwa muda wowote kuanzia sasa kilichokuwa kinasubiriwa ni kwamba kumpata mgombea mwenza wa urais kutoka zanzibar,na baada ya hapo kampeni zitaanza mara moja kuzunguka tanzania nzima kwa kutumia ndege bila kusubiri kutangaziwa na serikali kwakuwa tayari mgombea wa ccm ameanza kampeni kabla ya muda wa kampeni kutangazwa. :my take: Leo mimi falcon mombasa namuuliza bwana magufuli show me your friends then i will tell who you are. Wakuu nasisitiza hizi ni taarifa za kuaminika zaidi

udaku huo kama kweli ungemtaja.

 
Taarifa imeletwa kiudaku udaku tu na kuvuta watu waangalie, breaking news za urais kwa ukawa zitaanza baada ya tar 25 tofauti na hapo n udaku tu
 
BREAKING NEWS ndio mgombea ukawa kila mnaweka hapa Hahahahahaa
 
Alikua amepotea Tanzania sasa amepatikana mombasa, tunashukuru kwa kutupatia huyo ndugu yetu, mrudisheni huku..
 
wewe bado saaaaaana
maana bado wanapasha viporo vyao vya miaka nenda rudi,havipashiki labda wakaombe moto wa gezi ya kichina ndo waweze kuvipasha viporo hivyo lakini mwaka huu havima nafasi ,miaka yote vipo tu vinashidwa vinarudi,havina jipya,
 
Ukawa ni mnara wa babeli..mpaka sasa mnavutana...jina litatangazwa tar 25 October siku ya uchaguzi
 

Attachments

  • 1437489339745.jpg
    1437489339745.jpg
    26.6 KB · Views: 574
Bado ni udaku hebu taja ni nani?,halafu kwa ukawa hata usipotaja majina yanatabirika tu so ondoa hako kaneno breaking news hata wakitangaza sidhan kama itakuwa nje ya matarajio yetu
 
breaking news ndio mgombea ukawa kila mnaweka hapa hahahahahaa

mkuu viporo vimeisha chacha hata wafanyeje miaka 10 iliyopita unatengema kitu,
ndo mwaka huu tunavimalizia kuvipeleka shimoni vikaliwe na mbwa
 
Itafikia maali (JF) itazaraulika kutokana na watu kukurupuka na vitaarifa vya reja reja kama hivi,
 
Back
Top Bottom